ಮಯೂರಿ ಸಿಲ್ಕ್ಸ್ ವಿಸ್ತರಿತ ಮಳಿಗೆ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಮೂಡಬಿದ್ರೆ: ಇಲ್ಲಿನ  ಆಳ್ವಾಸ್  ಆಸ್ಪತ್ರೆ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿಯಲ್ಲಿರುವ ರಾಜ್ ಮಾಲ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿರುವ ಉಡುಗೆ ತೊಡುಗೆ ವಿಸ್ತರಿತ  ಸುಸಜ್ಜಿತ ಮಳಿಗೆ ಮಯೂರಿ ಸಿಲ್ಕ್ಸ್ ಮಾ.11 ರಂದು ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮಸ್ಥಳದ ಡಿ.ಸುರೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ  ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಜೈನ ಮಠದ  ಸ್ವಸ್ತ ಶ್ರೀ  ಭಟ್ಟಾರಕ  ಚಾರುಕೀರ್ತಿ  ಪಂಡಿತಾಚಾರ್ಯವರ್ಮ  ಸ್ವಾಮೀಜಿ,  ಕಟೀಲು ಕ್ಷೇತ್ರದ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕ  ಕೆ. ಲಕ್ಷ್ಮೀನಾರಾಯಣ  ಅಸ್ರಣ್ಣ, ಕೇಂದ್ರ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿಯ ಹಾಜಿ  ಮೌಲಾನಾ ಮುಸ್ತಾಫ ಯಮಾನಿ ಆಶೀರ್ವಚನ ನೀಡಿದರು. ಶಾಸಕ ಕೆ ಅಭಯಚಂದ್ರ  ಜೈನ್ , ಅನಿತಾ ಸುರೇಂದ್ರ  ಜೈನ್ , ಮಾಜಿ ಸಚಿವ  ಅಮರನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ, ಉದ್ಯಮಿ ಶ್ರೀಪತಿ ಭಟ್,  ಆಳ್ವ ಚೌಟರ  ಅರಮನೆಯ ಕುಲದೀಪ  ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪ್ರವರ್ತಕರಾದ ರಾಜೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್ ಜೈನ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.