HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಪದ್ಮುಂಜದಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಆಯುಷ್ ಚಿಕಿತ್ಸಾ ಶಿಬಿರ

Advt_NewsUnder_1

padmuja ayush shibira copyಪದ್ಮುಂಜ : ದ.ಕ.ಜಿ.ಪಂ ಆಯುಷ್ ಇಲಾಖೆ ಮಂಗಳೂರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಕಣಿಯೂರು, ವ್ಯವಸಾಯ ಸಹಕಾರಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪದ್ಮುಂಜ ಇದರ ಸಹಕಾರದೊಂದಿಗೆ ಪದ್ಮುಂಜದಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಆಯುಷ್ ಚಿಕಿತ್ಸಾಶಿಬಿರವು ಕುಮಾರಿ ಹೇಮಲತಾ ರವರ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಯೊಂದಿಗೆ, ಸಿ.ಎ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಜೀವ ರೈಯವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಮಾ. 27ರಂದು ಜರುಗಿತು. ಕಣಿಯೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುನೀಲ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್‌ರವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ, ಸರಕಾರದ ಉಚಿತ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ನಾಗರಿಕರು ಸದುಪಯೋಗ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಹೇಳಿದರು. ವೈಧ್ಯದಾಧಿಕಾರಿ ಮಣಿಕರಣಿಕ ರವರು ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕ ಭಾಷಣ ಮಾಡಿದರು. ತಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯೆ ಅಮಿತಾ ಮಾತನಾಡಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.
ಪದ್ಮುಂಜ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರದ ವೈಧ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಕುಮಾರಿ ಲಾವಣ್ಯರವರು ಮಾತನಾಡಿ ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆಯಿಂದ ದೊರೆಯುವ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು. ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರಾದ ಕೃಷ್ಣ, ಕೇಶವ, ಲಲಿತಾ ಗಾಯತ್ರಿ, ಅಬ್ದುಲ್ ಶುಕುರ್, ಪಂಚಾಯತ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶಾರದ, ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶಾರದ ಆರ್. ರೈ, ಸಿ.ಎ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಉಮೇಶ್ ಪಡ್ಡಿಲ್ಲಾಯ, ವೈಧ್ಯಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಡಾ| ಸಹನಾ ಪಾಂಡುರಂಗ, ಡಾ| ಮಾನಸಿ, ಡಾ| ಶಿಲ್ಪಾ, ಡಾ| ಶ್ರೀನಿಧಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ವಾತಾವ್ಯಾಧಿ, ಗಂಟು ನೋವು, ಸ್ತ್ರೀ ರೋಗ ಹಾಗೂ ಇನ್ನಿತರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಗೆ ತಪಾಸನೆ ನಡೆಸಿ ಉಚಿತವಾಗಿ ಔಷದವನ್ನು ನೀಡಲಾಯಿತು. ಪಿಲಿಗೂಡ್ ಆಯುಷ್ ಕೇಂದ್ರದ ವೈಧ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಸಹನಾ ರವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಸಮಾಜ ಸೇವಕ ಕಾಸಿಂ ಪದ್ಮುಂಜರವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಧನ್ಯವಾದ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.