ಯಾಧವ ಸಭಾ ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಸಮಿತಿ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

yadava sulli ataluku samithi sabhe copy

ಯಾಧವ ಸಭಾ ಕರ್ನಾಟಕ ಕೇಂದ್ರ ಸಮಿತಿ ಮಂಗಳೂರು, ತಾಲೂಕು ಸಮಿತಿ ಸುಳ್ಯ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆಯು ಸುಳ್ಯ ಎ.ಪಿ.ಎಂ.ಸಿ. ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ಸೆ.3 ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ಯಾಧವ ಸಭಾ ತಾಲೂಕು ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎ.ಕೆ. ಮಣಿಯಾಣಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಕೇಂದ್ರ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಧುಸೂದನ್ ಆಯರ್, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುಧಾಮ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶುಭಲಕ್ಷ್ಮೀ ಆರ್ಲಪದವು, ತಾಲೂಕು ಸಮಿತಿ ಖಜಾಂಚಿ ದಾಮೋದರ ಕೇನಾಜೆ, ಪ್ರದಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಚ್ಚುತ ಅಟ್ಲೂರು, ಕೇಂದ್ರ ಸಮಿತಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕರುಣಾಕರ ಹಾಸ್ಪಾರೆ, ತಾಲೂಕು ಸಮಿತಿ ಮಹಿಳಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಜಯಕೃಷ್ಣ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಯುವ ವೇದಿಕೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಮಾವಂಜಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ತಾಲೂಕು ಸಮಿತಿ ಖಜಾಂಚಿ ದಾಮೋದರ ಕೇನಾಜೆ, ಲೆಕ್ಕಪತ್ರ ಮಂಡಿಸಿದರು. ಪ್ರದಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಚ್ಚುತ ಅಟ್ಲೂರು ವರದಿ ವಾಚಿಸಿದರು. ಜನಾರ್ದನ ಕಣಕ್ಕೂರು ವಂದಿಸಿ, ಶ್ರೀಧರ ಮೇನಾಲ ಮತ್ತು ನಾರಾಯಣ ಮಲ್ಲಮೂಲೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.