HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಗೇರುಕಟ್ಟೆ : ತಂಡದಿಂದ ಹಲ್ಲೆ

halle1ಗೇರುಕಟ್ಟೆ : ಇಲ್ಲಿ ತಂಡವೊಂದು ತಮ್ಮದೇ ಕೋಮಿನ ಯುವಕರ ಮೇಲೆ ಮಾರಕಾಯುಧಗಳಿಂದ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದ ಘಟನೆ ಡಿ. 4 ರಂದು ನಡೆದಿದೆ. ಗೇರುಕಟ್ಟೆಯ ನಿವಾಸಿಗಳಾದ ತಸ್ಲೀಮ್, ಆರೀಸ್, ಶಿಹಾಬ್ ಗಾಯಗೊಂಡವರು. ತಸ್ಲೀಮ್ ಹಾಗೂ ಆರೀಸ್ ಸಹೋದರರಾಗಿದ್ದು, ಇವರು ಗೇರುಕಟ್ಟೆಯ ಬಸ್ ತಂಗುದಾಣದ ಸಮೀಪದ ಅಂಗಡಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಈ ವೇಳೆ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದ ತಮ್ಮದೇ ಕೋಮಿನ ಯಾಕೂಬ್, ಉಮರಬ್ಬ, ಇರ್ಫಾನ್, ರಿಸ್ವಾನ್, ಅಬೂಬಕ್ಕರ್, ಹೈದರ್, ಅಜೀಜ್, ರವೂಫ್, ಆದಂ ಬ್ಯಾರಿ ಇವರ ತಂಡ ತಸ್ಲೀಮ್ ಹಾಗೂ ಆರೀಸ್ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದೆ. ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಡೆಯಲು ಬಂದ ಶಿಹಾಬ್ ಮೇಲೂ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದೆ. ಹಳೆ ದ್ವೇಷದ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆದಿದೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಗಾಯಾಳುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಮಂಗಳೂರಿನ ಖಾಸಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.