1. ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕಾದಿಕಾರಿ ತಾ.ಪಂ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಜಯರಾಂ ಕೆ.ಇ 08256-232026 9480862100
2 ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಗ್ರಾಮೀಣ ಉದ್ಯೋಗ ತಾ. ಪಂ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಗಾಯತ್ರಿ ಪಿ 08256-232026 9449902436
3. ವಲಯ ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ, ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆ
ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಸುಬ್ಬಯ್ಯ ನಾಯ್ಕ 08526-232146 9448729606
4. ವಲಯ ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಅರಣ್ಯ
ಇಲಾಖೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶ್ರೀ ಗಣೇಶ್ ತಂತ್ರಿ(ಪ್ರಭಾರ) 08256-232730 9008221515
5. ವಲಯ ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ, ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆ
ವೇಣೂರು ಪ್ರಶಾಂತ್ ಪೈ 08256-286207 9902000347
6. ವಲಯ ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ, ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆ
ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಸಂಧ್ಯಾ 08256-251121
7. ವಲಯ ಅರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ವನ್ಯ ಜೀವಿ ವಿಭಾಗ
ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಕಿರಣ್ 08526-233189 9980808650
8. ತಾ. ಆರೋಗ್ಯಾಧಿಕಾರಿ, ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆ
ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಡಾ. ಕಲಾಮಧು 08256- 232752 9845967576
9. ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿ. ಶಿಕ್ಷಣ ಇಲಾಖೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಲೋಕೇಶ್. ಸಿ 08256-232004 9480695157
10. ತಹಶೀಲ್ದಾರರು, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಗಣಪತಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀ 08256-232407 7019206319
11. ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯಪಾಲಕ ಅಭಿಯಂತರರು ಗ್ರಾಮೀಣ
ಕುಡಿಯುವ ನೀರು ನೈರ್ಮಲ್ಯ ವಿಭಾಗ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಹನೀಪ್ 08256-232081 9448163789
12. ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯಪಾಲಕ ಅಭಿಯಂತರರು ಜಿ.ಪಂ
ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಉಪವಿಭಾಗ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಚೆನ್ನಪ್ಪ ಮೈಲಿ 08256-232081 9480862103, 9448983231
13. ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಪಶುಸಂಗೋಪನೆ
ಇಲಾಖೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಡಾ. ರತ್ನಕರ ಮಲ್ಯ08256-232067 9448688552
14. ಶಿಶು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನಾಧಿಕಾರಿ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಪ್ರಿಯ ಆಗ್ನೇಸ್ 08256-232134 9844457584
15. ತಾಲೂಕು ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಸಮಾಜ
ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಹೇಮಚಂದ್ರ 08256-233528 9480843113, 9364753428
16. ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು ತೋಟಗಾರಿಕ ಇಲಾಖೆ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶಿವಪ್ರಕಾಶ್ 08256-232148 9481710117
17. ಸಹಾಯಕ ನಿದೇಶಕರು, ಅಕ್ಷರ ದಾಸೋಹ ತಾ.ಪಂ. ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾರಕೇಸರಿ 08256-232454 9481443166
18. ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಕೃಷಿ ಇಲಾಖೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ರಂಜಿತ್ ಕುಮಾರ್ 08256-232057 8277931066
19. ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ರೇಷ್ಮೆ ಇಲಾಖೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ 08256-232127 9448951988
20. ವಿಸ್ತರಣಾಧಿಕಾರಿ, ಹಿಂದುಳಿದ ಮತ್ತು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರ
ಇಲಾಖೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಎಸ್.ಆರ್.ನಾಯಕ್ 08256-232050 94491025300
21. ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಅರಣ್ 08526-232125 944994388221.
22. ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯಪಾಲಕ ಇಂಜಿನಿಯರ್, ಲೋಕೋಪಯೋಗಿ,
ಇಲಾಖೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ 08256-234589 9448153223
23. ಅಬಕಾರಿ ನಿರೀಕ್ಷಕರು ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಸೌಮ್ಯಲತಾ 08256-234757 9980808650
24. ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯಪಾಲಕ ಅಭಿಯಂತರು ಮೆಸ್ಕಾಂ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶಿವಶಂಕರ್ 08256-232095 , 234064 9448289502
25. ಡಿಪೋ ಮೆನೇಜರ್ ಕೆ.ಎಸ್.ಆರ್.ಟಿ.ಸಿ. ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಬಿ.ಸೂರ್ಯಕಾಂತ್ 277171 7760990716
26. ಯುವಜನ ಸೇವಾ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾಧಿಕಾರಿ ಪ್ರಭಕಾರ 9449914186
27. ಸಾರಿಗೆ ಆಯುಕ್ತಕರು ಪುತ್ತೂರು 08251-230729 9449914187
28. ಕಾರ್ಮಿಕ ಇಲಾಖೆ ಗಣಪತಿ ಹೆಗ್ಡೆ(ಪ್ರಭಾರ) 0824-2435343 9482650555
29. ಸಹಕಾರ ಇಲಾಖೆ ಸುಕನ್ಯಾ 9482929385
30. ಗೇರು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ನಿಗಮ ಪುತ್ತೂರು ಸುರೇಶ್ 9448152864
31. ಗೇರೂ ಅಭಿವೃದ್ದಿ ನಿಗಮ ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ಮುರಳೀಧರ 8317434288, 9448625901
32. ಪಿ.ಎಂ.ಜಿ.ಎಸ್.ವೈ ಜಯನಂದ 2425080 9886082555
33. ಸರ್ವೆ ಇಲಾಖೆ ದೇವಪ್ರಸಾದ್ 08256-233924 9448721376
34. ಉಪನೊಂದಣಿ ಇಲಾಖೆ ನಾಗರಾಜ 9844038585
35. ವೃತ್ತ ನಿರೀಕ್ಷಕರು ಸಂದೇಶ್ ಪಿ.ಜಿ 08256-232093
36. ಠಾಣಾಧಿಕಾರಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ನಂದಕುಮಾರ್ 08256-232093 9480805370
37. ಹಿಂದೂಳಿದ ವರ್ಗಗಳ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ 08256-232050