ಬಯಲು ಶೌಚ ಮುಕ್ತ-ಸ್ವಚ್ಛ ಭಾರತ ಅಭಿಯಾನ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

belthangady swaccha bharata abhiyana1

belthangady swaccha bharata abhiyanaಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ಇಲ್ಲಿಯ ಭಾರತ್ ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೈಡ್ಸ್ ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆ, ಪಟ್ಟಣ ಪಂಚಾಯತ್, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಧ. ಮಂ. ಆಂಗ್ಲ ಮಾಧ್ಯಮ ಶಾಲೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಇವರ ಸಹಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸ್ಕೌಟ್ಸ್/ಗೈಡ್/ಕಬ್/ಬುಲ್‌ಬುಲ್ ಮಕ್ಕಳ ಬಯಲು ಶೌಚ ಮುಕ್ತ – ಸ್ವಚ್ಛ ಭಾರತ – ಅಭಿಯಾನವು ಆ.19(ಇಂದು) ನಡೆಯಿತು.
ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಭಾರತ್ ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೈಡ್ಸ್ ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷರು ಎ. ಎನ್. ಗುರುಪ್ರಸಾದ, ಕೆ. ಇ. ಎಸ್., ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.
ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಬಿ. ವಿಠಲ ಶೆಟ್ಟಿ ವಹಿಸಿದ್ದು, ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ಅದ್ಯಕ್ಷ ರೊ. ಡಾ. ಸುಧೀರ್ ಪ್ರಭು ಮತ್ತು ಧ.ಮಂ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕ್ಷೇಮಪಾಲನಾ ಅಧಿಕಾರಿ ಸೋಮಶೇಖರ ಶೆಟ್ಟಿ ಬಿ., ಮಾಜಿ ಸೈನಿಕ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಸುನೀಲ್ ಶೆಣೈ, ಎಲ್.ಟಿ ಕ್ಲಬ್ ಲೀಡರ್ ರಮೇಶ ಆಚಾರಿ, ಸ್ಕೌಟ್ ಎಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ದ.ಕ ಕಮಿಷನರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಜಿ. ಪಿಂಟೋ, ಆನ್ಸ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶೈಲಾ. ಎ. ಕಾಮತ್ ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.