ಪರಾರಿ ಹೊಳೆ ರೂ.38 ಲಕ್ಷ ವೆಚ್ಚದ ನೂತನ ಸೇತುವೆ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Kaikamba forest bangle sethuveನಾವೂರು: ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಲೋಕೋಪಯೋಗಿ ಇಲಾಖೆ ವತಿಯಿಂದ ನಾವೂರು ಗ್ರಾಮದ ಕೈಕಂಬ – ಪಾರೆಸ್ಟ್ ಬಂಗಲೆ ರಸ್ತೆಯ ಪರಾರಿ ಹೊಳೆಗೆ ಅಡ್ಡವಾಗಿ ರೂ. 38 ಲಕ್ಷ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ನೂತನವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಸೇತುವೆಯನ್ನು ಜು.4 ರಂದು ಶಾಸಕರು ಹಾಗೂ ಸಣ್ಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ನಿಗಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಕೆ. ವಸಂತ ಬಂಗೇರ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭ ತಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ವೇದಾವತಿ, ಮಾಜಿ ತಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಗಣೇಶ್ ಕಣಾಲ್, ನಾವೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಲಲಿತಾ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣೇಶ್, ಸದಸ್ಯರಾದ ಡೀಕಮ್ಮ, ನಾಗಮ್ಮ, ಹಸೈನಾರ್, ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯೆ ಮೋಂತಿ ಡಿ’ಸೋಜಾ, ಲೋಕೋಪಯೋಗಿ ಇಲಾಖಾ ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಭಿಯಂತರರಾದ ಶಿವಪ್ರಸಾದ ಅಜಿಲ, ಅಭಿಯಂತರರಾದ ತೌಸಿಫ್ ಅಹಮ್ಮಾದ್, ಗುರುಪ್ರಸಾದ್, ಮಾಜಿ ತಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ತನುಜಾ ಶೇಖರ್, ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯೆ ಲಲಿತ, ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಗ್ರೇಸಿಯಾನ್ ವೇಗಸ್, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಕೆ. ಉಮೇಶ್, ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕ ಆಂಟನಿ ಟಿ.ಪಿ, ದೇಜಪ್ಪ ಗೌಡ ಕುಂಡಡ್ಕ ಜಾರಪ್ಪ ಕೊಡ್ಯೆಲು ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಅನೂಫ್ ಜೆ. ಪಾಯಸ್ ವೇಣೂರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.