ಕಣಾಲ್-ಕುಂಡಡ್ಕ ರೂ.60 ಲಕ್ಷದ ಸೇತುವೆ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Kanal kundadka sethuve udgataneನಾವೂರು: ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಲೋಕೋಪಯೋಗಿ ಇಲಾಖೆ ವತಿಯಿಂದ ನಾವೂರು ಗ್ರಾಮದ ಕಣಾಲ್-ಕುಂಡಡ್ಕ ರಸ್ತೆಯ ಬೆಳ್ಳೊಟ್ಟು ಎಂಬಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ರೂ. 60 ಲಕ್ಷ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ನೂತನವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಸೇತುವೆಯನ್ನು ಜು.೪ರಂದು ಶಾಸಕರು ಹಾಗೂ ಸಣ್ಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ನಿಗಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಕೆ. ವಸಂತ ಬಂಗೇರ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭ ತಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ವೇದಾವತಿ, ಮಾಜಿ ತಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಗಣೇಶ್ ಕಣಾಲ್, ನಾವೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಲಲಿತಾ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣೇಶ್, ಸದಸ್ಯರಾದ ಡೀಕಮ್ಮ, ನಾಗಮ್ಮ, ಹಸೈನಾರ್, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಲೋಕೋಪಯೋಗಿ ಇಲಾಖಾ ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಭಿಯಂತರಾದ ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಅಜಿಲ, ಅಭಿಯಂತರಾದ ತೌಸೀಫ್ ಅಹಮ್ಮದ್, ಗುರುಪ್ರಸಾದ್, ಮಾಜಿ ತಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ತನುಜಾ ಶೇಖರ್, ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಗ್ರೇಸಿಯಾನ್ ವೇಗಸ್, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಕೆ. ಉಮೇಶ್, ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯೆ ಮೋಂತಿ ಡಿ’ಸೋಜಾ, ಜಾರಪ್ಪ ಕೊಡ್ಯೆಲು, ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕ ಆಂಟನಿ ಟಿ.ಪಿ, ದೇಜಪ್ಪ ಗೌಡ ಕುಡಂಡ್ಕ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ವೇಣೂರಿನ ಅನೂಪ್ ಜೆ. ಪಾಯಸ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.