HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಕಾಂತಜೆಯಲ್ಲಿ ಅವನೀಶ ಕೃಷ್ಣರ ಬ್ರಹ್ಮೋಪದೇಶ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಶ್ವರ ಭಾರತೀ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಉಪಸ್ಥಿತಿ

Advt_NewsUnder_1

raghaveshwara swamiಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ಕಾಂತಜೆ ಈಶ್ವರ ಭಟ್ಟರ ಮಗ ಗಣೇಶ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ಅವನೀಶ ಕೃಷ್ಣ ಇವರ ಬ್ರಹ್ಮೋಪದೇಶ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಶ್ರೀ ಸಂಸ್ಥಾನ ಗೋಕರ್ಣ ಶ್ರೀ ರಾಮಚಂದ್ರಾಪುರ ಮಠದ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಶ್ವರ ಭಾರತೀ ಮಹಾಸ್ವಾಮಿಗಳ ದಿವ್ಯ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಬಂಧು ಮಿತ್ರರು, ಕುಟುಂಬಸ್ಥರ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಜೂ.12ರಂದು ಕಾಂತಜೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಜರುಗಿತು. ಜೂ.11ರಂದು ಸಂಜೆ 5ಕ್ಕೆ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಶ್ವರ ಸ್ವಾಮೀಜಿಯವರು ಆಗಮಿಸಿದಾಗ ಅವರನ್ನು ಪೂರ್ಣಕುಂಭದೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಲಾಯಿತು. ಬಳಿಕ ಧೂಳೀ ಪಾದಪೂಜೆ ನಡೆಯಿತು. ಸಂಜೆ ಸೂರ್ಯಸ್ತಕ್ಕೆ ಶ್ರೀಕರಾರ್ಚಿತ ಪೂಜೆ ಜರುಗಿತು. ಜೂ.12ರಂದು ಬೆಳಗ್ಗೆ 10ಕ್ಕೆ ಶ್ರೀಕರಾರ್ಚಿತ ಪೂಜೆ, ಶ್ರೀ ಗುರು ಪಾದಪೂಜೆ, ಶ್ರೀ ಗುರು ಭಿಕ್ಷಾಸೇವೆ ಮೊದಲಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಭಕ್ತರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.
ಬೆಳಗ್ಗೆ 10.50ರ ಶುಭ ಮುಹೂರ್ತದಲ್ಲಿ ಚಿ| ಅವನೀಶ ಕೃಷ್ಣ ಇವರ ಬ್ರಹ್ಮೋಪದೇಶ ವಿವಿಧ ಧಾರ್ಮಿಕ ವಿಧಿ-ವಿಧಾನದೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಾಮೀಜಿಯವರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಬಳಿಕ ಸ್ವಾಮೀಜಿಯವರು ಅನುಗ್ರಹಾಶೀರ್ವಚನ ಮಾಡಿ ಮಂತ್ರಾಕ್ಷತೆ ನೀಡಿದರು.
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕಾಂತಿಲ ನಾರಾಯಣ ಭಟ್ಟ, ಈಶ್ವರಿ ಮತ್ತು ಕಾಂತಜೆ ಈಶ್ವರ ಭಟ್ಟ ಹಾಗೂ ಸಹೋದರರು, ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಗಣೇಶ ಕಾಂತಜೆ, ಸುಮಂಗಲಾ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ, ಆಶಾ ಜಯರಾಮ್, ಡಾ| ವಿದ್ಯಾ ಗೌರಿ ಮತ್ತು ಡಾ| ಶ್ರೀ ಹರಿ, ಸರಸ್ವತಿ ಮತ್ತು ಅರವಿಂದ, ವೀಣಾ ಮತ್ತು ಜಯಗೋವಿಂದ ಪೆರುವಾಜೆ ಹಾಗೂ ಬಂಧು, ಮಿತ್ರರು ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.