ರಾಷ್ಟ್ರಪತಿ ಹುದ್ದೆಗೆ ಡಾ| ಹೆಗ್ಗಡೆಯವರ ಹೆಸರು ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಸಮೂಹ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಚರ್ಚೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

DV Heggade  new photos 1ನನಗೆ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮಂಜುನಾಥನ ಸೇವೆಗಿಂತ ದೊಡ್ಡ ಪದವಿ ಇನ್ನೊಂದಿಲ್ಲ. ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ನೆಲೆಗಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವಜರಿಂದ ಪಟ್ಟಾಭಿಷಿಕ್ತನಾಗಿ ಅಧಿಕಾರ ವಹಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಧರ್ಮಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ನನಗೆ ಇರುವ ಕರ್ತವ್ಯವೇ ಮುಖ್ಯ… ಡಾ. ಹೆಗ್ಗಡೆ

ಧರ್ಮಸ್ಥಳ: ಧಾರ್ಮಿಕ, ಸಾಮಾಜಿಕ, ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ರಂಗ, ಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ದಿ ಯೋಜನೆ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರೀಯರಾಗಿರುವ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮಸ್ಥಳದ ಧರ್ಮಾಧಿಕಾರಿ ಡಾ| ಡಿ. ವೀರೇಂದ್ರ ಹೆಗ್ಗಡೆಯವರು ಈ ಬಾರಿಯ ರಾಷ್ಟ್ರಪತಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ಟಿವಿ ವಾಹಿನಿ, ವಿವಿಧ ಪತ್ರಿಕೆಗಳು ಹಾಗೂ ಸಮೂಹ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಭಾರೀ ಪ್ರಚಾರವೆಬ್ಬಿಸಿವೆ.
ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಆಪ್ತ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಆರ್ಥಿಕ ತಜ್ಞ ಎಂ.ಆರ್. ವೆಂಕಟೇಶ್ ಅವರು ಟ್ವೀಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಟ್ವೀಟ್ ಈ ವದಂತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಚಾರಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.
ಕಾಕತಾಳಿಯವೆಂಬಂತೆ ವಿಶ್ವ ಯೋಗ ದಿನಾಚರಣೆ ಬಗೆಗಿನ ಚರ್ಚೆ ಮತ್ತು ಮಾತುಕತೆಗಾಗಿ ಜೂ. 13 ರಂದು ಹೆಗ್ಗಡೆಯವರು ದೆಹಲಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಿದ್ದರಿಂದ, ಮೊದಲೇ ಆಗಿದ್ದ ಪ್ರಚಾರಗಳಿಗೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಪುಷ್ಠಿ ದೊರೆತಂತಾಗಿ ಸಾಧ್ಯಾಸಾಧ್ಯತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಾಟ್ಸ್‌ಆಪ್, ಫೇಸ್‌ಬುಕ್, ಟ್ವೀಟರ್ ಸಹಿತ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಚರ್ಚೆಯೂ ನಡೆಯಿತು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.