ರಂಜಿತ್ ಕಾಶಿಪಟ್ಣರಿಗೆ ತೆಲಿಕೆದ ಬೀರೆ ಬಿರುದು ಪ್ರದಾನ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ranjith kashipatna copyಕಾಶಿಪಟ್ಣ : ಶ್ರೀ ಮಹಾಗಣಪತಿ ಮಹಾ ಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನ ಮಿಯ್ಯಾರು ಇದರ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹೋತ್ಸವ ಮತ್ತು ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಾರ್ಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ರಂಜಿತ್ ಕಾಶಿಪಟ್ಣ ಇವರಿಗೆ ತೆಲಿಕೆದ ಬೀರೆ ಎಂಬ ಬಿರುದನ್ನು ನೀಡಿದರು.
ಇವರು ಸತತ 6 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಪಿಂಗಾರ ಕಲಾವಿದರು ಬೆದ್ರ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಹಾಸ್ಯ ನಟರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇವರು ಮಿಜಾರು ಶ್ರೀ ಭೂತನಾಥೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ನಮ್ಮ ಟಿವಿ ಬಲೆ ತೆಲಿಪಾಲೆ ಸೀಸನ್ 3 ಹಾಸ್ಯ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಸಮರ ಸಾರಥಿ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿ ದ್ವಿತೀಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಡೆದಿರುತ್ತಾರೆ ಹಾಗೆಯೇ ಮುಂಡ್ಕೂರಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ದಕ್ಷಿಣಕನ್ನಡ, ಉಡುಪಿ, ಕಾಸರಗೋಡು ಅಂತರ್ ಜಿಲ್ಲಾಮಟ್ಟದ ತುಳು ನಾಟಕ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹಾಸ್ಯನಟರಾಗಿ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂದೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ತುಳು ಚಲನಚಿತ್ರ ಜುಗಾರಿ ಹಾಗೂ ಅಂಬರ್ ಕ್ಯಾಟರ‍್ಸ್‌ನಲ್ಲಿಯೂ ಅಭಿನಯಿಸಿರುತ್ತಾರೆ. 10 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಬೇರೆ ಬೇರೆ ನಾಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿ 600ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಇವರು ಕಾಶಿಪಟ್ಣ ಗ್ರಾಮದ ಪುತ್ತಿಲ ದರ್ಖಾಸು ಶ್ರೀ ರಕ್ಷ ನಿಲಯ ಶ್ರೀಮತಿ ವಸಂತಿ ಮತ್ತು ನಾರಾಯಣ ಸಾಲ್ಯಾನ್ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.