ಅಮೇರಿಕಾದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ನಿಯತಕಾಲಿಕ ಫೋರ್ಬ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಯುವ ಸಾಧಕರಾಗಿ ಬಳಂಜದ ಅಶ್ವಥ್ ಹೆಗ್ಡೆ

ashwath hegde copy ಬಳಂಜ : ಬಳಂಜ ಗ್ರಾಮದ ಯುವ ಉದ್ಯಮಿ ಅಶ್ವಥ್ ಹೆಗ್ಡೆಯವರು ಅಮೇರಿಕಾದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ನಿಯತಕಾಲಿಕದವರು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ನಿಯತಕಾರಿಕದವರು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಯುವ ಸಾಧಕ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅನಿವಾಸಿ ಭಾರತೀಯ ಉದ್ಯಮಿಯಾಗಿರುವ ಇವರು ಎನ್ವಿಗ್ರೀನ್ ಬಯೋಟೆಕ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಡಿಸಿದ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಮುಕ್ತ ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳಿಗೆ ಈ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯ ಗರಿಮೆ ಲಭಿಸಿದೆ.
ಪ್ರತಿವರ್ಷ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕೊಡಮಾಡುವ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ 30 ಅಂಡರ್ 30 ಸಾಧಕರಲ್ಲಿ ಅಶ್ವಥ್ ಹೆಗ್ಡೆ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದು ಈ ಗೌರವವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗ್ರೀನ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪಡೆದ ಅತೀ ಕಿರಿಯ ಸಾಧಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಪ್ರಥಮ ಬಾರಿಗೆ ಕರ್ನಾಟಕದ ಉದ್ಯಮಿ ಈ ಹಿರಿಮೆಗೆ ಭಾಜನರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಎನ್ವಿಗ್ರೀನ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ಸಂಸ್ಥೆ (ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ) 100% ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಪ್ರಮಾಣಿಕರಿಸಿದೆ.
ಇವರು ಬಳಂಜ ಗ್ರಾಮದ ಅರುಣ ಹೆಗ್ಡೆ ಮತ್ತು ಸುನಂದಾ ಹೆಗ್ಡೆಯವರ ಪುತ್ರರಾಗಿರುವ ಇವರು ಬೆಳ್ತಂಗಡಿಯ ಸಂತ ತೆರೆಸಾ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆಯ ಹಳೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.