ಮಲ್‌ಜಅ ವಿಮೆನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಜೀಲಾನಿ ಜಲ್ಸಾ, ಬಹುಮಾನ ವಿತರಣೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

womenಉಜಿರೆ: ಇಲ್ಲಿನ ಮಲ್‌ಜಅ ಸಮನ್ವಯ ಶಿಕ್ಷಣ ಕೇಂದ್ರ, ದಅವಾ ಮತ್ತು ರಿಲೀಫ್ ಸೆಂಟರ್ ಹಾಗೂ ವಿಮೆನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಜೀಲಾನಿ ಜಲ್ಸಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ವಿಕಸನ ಶಿಬಿರ ಹಾಗೂ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಡೆದ ವಿವಿಧ ಸ್ಪರ್ಧಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವಿಜೇತರಿಗೆ ಬಹುಮಾನ ವಿತರಣೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಡೆಯಿತು. ನೇತೃತ್ವವನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಚೇರ್‌ಮೆನ್ ಸಯ್ಯಿದ್ ಅಲವಿ ಜಲಾಲುದ್ದೀನ್ ತಂಙಳ್ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಜೀಲಾನಿ ಅನುಸ್ಮರಣಾ ಪ್ರಭಾಷಣವನ್ನು ಮಳ್‌ಹರ್ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಅಬ್ದುಸ್ಸಲಾಂ ಮಿಸ್ಬಾಹಿ ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು. ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ವಿಕಸನ ಮತ್ತು ಕೌಟುಂಭಿಕ ಜೀವನ ಕ್ರಮದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಉಪನ್ಯಾಸವನ್ನು ಮಲ್‌ಹರ್ ಶರೀಅತ್ ಕಾಲೇಜು ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಉಸ್ಮಾನ್ ಸಖಾಫಿ ತರಗತಿ ಮಂಡಿಸಿದರು. ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಮಲ್‌ಹರ್ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ ಮೊದಿನ್ ಮಾಸ್ಟರ್ ನಡೆಸಿದರು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಮಲ್‌ಜಅ ವಿಮೆನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು ಪ್ರೋಫೆಸರ್ ಅಶ್ರಫ್ ಸಖಾಫಿ ಮಂಜೇಶ್ವರ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಜನರಲ್ ಮೆನೇಜರ್ ಶರೀಫ್ ಬೆರ್ಕಳ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲೆ ರಮೀಝಾ, ಉಪನ್ಯಾಸಕರಾದ ಭಾರತಿ, ಮಾನಸಾ, ಶ್ವೇತಾ ಹಾಗೂ ಎಲ್ಲಾ ಸಿಬಂದಿಗಳು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.