ಎಂ. ಆಯಿಶಾ ಕಿಲ್ಲೂರು ಅವರಿಗೆ ಎಕ್ಸಲೆಂಟ್ ಅವಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು ನಗದು ಪುರಸ್ಕಾರ

telent snamana copyಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ಕಳೆದ ಸಾಲಿನ ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಯಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಯದ ಟಾಪರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿರುವ ಮತ್ತು ಸಿ. ಎ ಪ್ರವೇಶಾತಿ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಪಿಟಿ ಯಲ್ಲಿ ದೇಶಕ್ಕೆ 21ನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದ ಆಯಿಶಾ ಕಿಲ್ಲೂರು ಅವರಿಗೆ ದುಬಾಯಿ ಬಿ. ಸಿ.ಎಫ್ ವತಿಯಿಂದ ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಅಭಿನಂದನೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು.
ಮಂಗಳೂರು ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕೆಯ ಕಮಿಷನರ್ ಮುಹಮ್ಮದ್ ನಝೀರ್ ಅವರು ಎಕ್ಸಲೆಂಟ್ ಅವಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು ನಗದನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಮಂಗಳೂರು ಶಾಸಕರಾದ ಜೆ. ಆರ್ ಲೋಬೋ, ಬಿ.ಸಿ.ಎಫ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ| ಯೂಸುಫ್ ಮತ್ತು ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಮಮ್ತಾಝ್ ಅಲಿ ಕೃಷ್ಣಾಪುರ, ಟ್ಯಾಲೆಂಟ್ ರೀಸರ್ಚ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಿಯಾಝ್ ಕಣ್ಣೂರು, ರಫೀಕ್ ಮಾಸ್ಟರ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಂಯುಕ್ತ ಜಮಾತ್ ಖಾಝಿ ಬೇಕಲ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ದುಆ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಆಯಿಶಾ ಕಿಲ್ಲೂರು ಅವರು ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಯಾಗಿದ್ದು ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ಆಳ್ವಾಸ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಅಭ್ಯಾಸ ನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಇವರು ಕಿಲ್ಲೂರು ನಿವಾಸಿ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಕುಂತೂರು ಮತ್ತು ಉಮೈಮಾ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_
Advt_NewsUnder_
Advt_NewsUnder_

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.