HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಹೊಸಂಗಡಿ : ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಖಾಸಿಮಿ ಉಸ್ತಾದ್ ವಿಧಿವಶ

Advt_NewsUnder_1

  ಹೊಸಂಗಡಿ : ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕಿನ ಹೊಸಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ 35 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಖತೀಬ್ ಆಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಖಾಸಿಮಿ ಉಸ್ತಾದ್ ಹೃದಯಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿ ನಿಧನ ಹೊಂದಿದರು. ಒಬ್ಬ ಸೂಫಿಯಾಗಿದ್ದರು ಉಸ್ತಾದ್ ಆಸುಪಾಸಿನ ಮೊಹಲ್ಲಾಗಳಿಂದ ಗ್ರೂಪಿಸಂ ಒತ್ತಡ ಬರುತ್ತಿದ್ದರೂ ಅದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಆಸ್ಪದ ಕೊಡದೇ ಹೊಸಂಗಡಿ ಜಮಾಅತನ್ನು ಒಗ್ಗಟ್ಟಿನಿಂದ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಒಂದು ಮಾತು ಉಸ್ತಾದರ ಬಾಯಲ್ಲಿ ಯಾವಗಲು ಬರುತ್ತಿತ್ತು ಮದರಸ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಕಳಿಸಲು ಎ.ಪಿ ಸಿಲೆಬಸ್ ಉತ್ತಮವಾದ ಸಿಲೆಬಸ್ ಅದನ್ನು ಮನಗಂಡ ಅವರು 18/20 ವರ್ಷಗಳ ಮುಂಚೆಯೇ ಆ ಸಿಲೆಬಸ್ನ ಬುಕ್ ಗಳಿಂದ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಕಳಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಇತ್ತೀಚೇಗೆ ಯಾರದೋ ಮಾತು ಕೇಳಿ ಕೆಲವರು ಆ ಬುಕ್ಕನ್ನು ಬದಲಿಸಬೇಕು ಪಟ್ಟು ಹಿಡಿದಿದ್ದರು ಉಸ್ತಾದರು ಈ ವಿಷಯ ಕೇಳಿ ತುಂಬಾ ನೊಂದಿದ್ದರು..ಉಸ್ತಾದರು ಕೂರ ತಂಙಳ್ ರವರನ್ನು ತುಂಬಾ ಬಹುಮಾನದಿಂದ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.