ಉಜಿರೆ ಶ್ರೀರಾಮ ಭಜನಾ ಮಂದಿರ ಟ್ರಸ್ಟ್ :ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಿ.ಪಾಂಡುರಂಗ ಬಾಳಿಗಾ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪಾಂಡುರಂಗ ಭಂಡಾರ್ಕರ್

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

1ಉಜಿರೆ : ಶ್ರೀರಾಮ ಭಜನಾ ಮಂದಿರ ರಾಮನಗರ (ಹಳೆಪೇಟೆ) ಉಜಿರೆ ಇದರ ಶ್ರೀ ರಾಮ ಭಜನಾ ಮಂದಿರ ಟ್ರಸ್ಟ್  ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಉಜಿರೆ ಭಾರತ್ ಅಯರ‍್ನ್ ವರ್ಕ್ಸ್‌ನ ಮಾಲಕ ಉದ್ಯಮಿ ಬಿ.ಪಾಂಡುರಂಗ ಬಾಳಿಗಾ ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀ ಗಣೇಶ್ ಪ್ರಸಾದ್ ಮೋಟಾರ‍್ಸ್ ಲಿಂಕ್ಸ್‌ನ ಪಾಂಡುರಂಗ ಭಂಡಾರ್ಕರ್ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಜು.10ರಂದು ಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯರು ಹಾಗೂ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸುಬ್ರಾಯ ಶೆಣೈಯವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಮಹಾಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಇತರ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾಗಿ ನಿವೃತ್ತ ವಿಜಯಾ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಉದ್ಯೋಗಿ ರಾಜಾರಾಮ್ ರಾವ್ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಹಾಗೂ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಸುರೇಂದ್ರ ನಾಯಕ್ ಸಹನಾ ಐಸ್‌ಕ್ರೀಂ, ಪ್ರಭಾಕರ ಶೆಣೈ ಕಡಿರುದ್ಯಾವರ, ಶಿವಶಂಕರ ಕುಡ್ವ ಉಜಿರೆ, ಶರತ್‌ಕಾಂತ ನಾಯಕ್ ಉಜಿರೆ, ವಿಕ್ರಮ್ ಶೆಣೈ ಉಜಿರೆ, ಸತೀಶ್ ಪೈ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಇವರುಗಳು ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.