ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಆಸ್ತಾನ ಕೂಪನ್ ಬಿಡುಗಡೆ

1ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ನಗರದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತ ಸೆಂಟರ್ ಹೊಂದುವ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಹೆರಿಟೇಜ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಡಿವಿಷನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಘೋಶಿಸಿದಂತೆ ಆಸ್ತಾನ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕಾಗಿ ತಲಾ 1500 ರಂತೆ ದಾನಿಗಳಿಂದ, ಸುನ್ನೀ ಸಮೂಹ ಸಂಘಟನೆಗಳ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ದೇಣಿಗೆ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಕೂಪನ್‌ಗಳನ್ನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಎಸ್‌ವೈಎಸ್ ನಾಯಕ ಸಯ್ಯಿದ್ ಅಬ್ದುಸ್ಸಲಾಂ ತಂಙಲ್ ಪುಂಜಾಲಕಟ್ಟೆ, ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ರಾಜ್ಯ ಪ್ರ. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಎಂ.ಬಿ.ಎಂ ಸಾದಿಕ್ ಮಾಸ್ಟರ್ ಮಲೆಬೆಟ್ಟು, ಡಿವಿಷನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಸಖಾಫಿ ನಾವೂರು, ಜಿಲ್ಲಾ ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುರ್ರಝಾಕ್ ಸಖಾಫಿ ಮಡಂತ್ಯಾರು, ಡಿವಿಷನ್ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಕಾಸಿಂ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಮಾಚಾರ್, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಹಾರಿಸ್ ಕುಕ್ಕುಡಿ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.