ದಿ| ಟಿ. ಜಿ ಜೋಯ್ ಅವರ ತಾಯಿ ಏಲಿಯಮ್ಮ ಜಾರ್ಜ್ ನಿಧನ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

123ಜೂನ್ 16 ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 11.00 ಗಂಟೆಗೆ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆ
ತೋಟತ್ತಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಕುತ್ರಿಜಾಲು “ತಾಝತ್ತೇಲ್” ಮನೆಯ ನಿವಾಸಿ, ಎಪಿಎಂಸಿ ಮಾಜಿ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹಾಗೂ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾ. ಪಂ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿದ್ದ ಟಿ. ಜಿ ಜೋಯ್ ಅವರ ಮಾತೃಶ್ರೀಯವರಾದ ಏಲಿಯಮ್ಮ ಜಾರ್ಜ್ (85ವ.) ಅವರು ಜೂನ್ 13 ರಂದು ಸಂಜೆ 5.30 ಕ್ಕೆ ಸ್ವಗೃಹದಲ್ಲಿ ಹೃದಯಾಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿ ನಿಧನರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಮೃತರ ಅಂತಿಮ ಯಾತ್ರೆ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕಾರ ವಿಧಿಗಳು ಜೂನ್ 16 ಅಂದರೆ ಗುರುವಾರ ನಾಳೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 11.00 ಗಂಟೆಗೆ ತೋಟತ್ತಾಡಿ ಸೈಂಟ್ ಆಂಟೊನಿ ಚರ್ಚ್‌ನ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಅವರ ಕುಟುಂಬದವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮೃತರು ೬ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳು ಹಾಗು ಬಂಧುವರ್ಗದವರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.