HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಮೊಬೈಲ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಯುಗಾದಿ ಆಫರ್

mobile palace copy ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ತಾಲೂಕಿನ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಸ್ಥೆ ಮೊಬೈಲ್ ಪ್ಯಾಲೆಸ್ ಎಕ್ಸ್‌ಕ್ಲೂಸಿವ್ ಮೊಬೈಲ್ ಶೋರೂಮ್ ನಲ್ಲಿ ಯುಗಾದಿ ಹಬ್ಬದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಎಪ್ರಿಲ್ ೦೫ರಿಂದ ೧೫ರ ತನಕ ರಿಯಾಯಿತಿ ದರದ ಮಾರಾಟವನ್ನು ಹಮ್ಮಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ ಭಾರಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಭಾರತದ ಪ್ರತಿಷ್ಟಿತ ಕಂಪನಿಗಳಾದ ಮೈಕ್ರೊಮ್ಯಾಕ್ಸ್, ವೀಡಿಯೋಕಾನ್, ವಿವೊ, ಆಸೆಸ್ ಜನ್‌ಫೋನ್, ಇನ್ಫೋಕಸ್, ಇಂಟೆಕ್ಸ್, ಲೆನೊವಾ ಸೆಲ್‌ಕಾನ್ ಕಂಪನಿಗಳ ೩ಜಿ/ ೪ಜಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡಿ ಟಚ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಮೊಬೈಲ್ ಅಮೊಘ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಹಾಗೂ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಂಪನಿಗಳಾದ ನೋಕಿಯಾ, ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಾಂಗ್, ಸೋನಿ ಎರಿಕ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರ ಮೊಬೈಲ್‌ಗಳು ರಿಯಾಯಿತಿ ದರದಲ್ಲಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಉಪಯೋಗವಿಲ್ಲದ ಮತ್ತು ನಿರುಪಯುಕ್ತ ಮೊಬೈಲ್ ತಂದು ಹೊಸ ಮೊಬೈಲ್‌ಗಳಿಗೆ ರೂ ೧೦೦ರಿಂದ ೫೦೦ವರೆಗೆ ಡಿಸ್ಕೌಂಟ್ ಪಡೆಯುವ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆ ಹಮ್ಮಿಕೊಂ ಡಿದ್ದು, ಗ್ರಾಹಕರು ಭಾರಿ ಉತ್ಸಾಹ ದೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಹಳೆಯ ನಿರುಪ ಯುಕ್ತ ಮೊಬೈಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಡಿಸ್ಕೌಂಟ್ ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಮೊಬೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಗೂ ರೂ.೩೦೦೦ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟ ಇಂಟೆಕ್ಸ್ ಲಿನೊವಾ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ರೋಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಟಚ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಮೊಬೈಲ್ ಗಳಿಗೆ ೮ಜಿಬಿ/ ೧೬ಜಿಬಿ ಮೆಮೊರಿ ಕಾರ್ಡ್ ಉಚಿತವಾಗಿ ಕೊಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ೫೦೦೦ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟ ಇಂಟೆಕ್ಸ್ ಮೊಬೈಲ್ ಗಳಿಗೆ ರೂ. ೫೦೦/- ರ ಬ್ಯಾಗ್ ಉಚಿತ ವಾಗಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ರಿಯಾಯಿತಿ ದರದ ಮಾರಾಟವು ಎ. ೧೫ರವ

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.