ಕಳಿಯ ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯತರ್ಪು ಗ್ರಾಮದ ರೂ.76ಲಕ್ಷ ಅನುದಾನದ ವಿವಿಧ ಕಾಮಗಾರಿಗಳಿಗೆ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಹೀರ್ಯ, ಬೆರ್ಕೆತ್ತೋಡಿ, ಕಲ್ಕುರ್ಣಿ ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ರಸ್ತೆ

ಗೇರುಕಟ್ಟೆ: : ಇಲ್ಲಿಯ ಕಳಿಯ ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯತರ್ಪು ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು ರೂ.76 ಲಕ್ಷ ಅನುದಾನದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಳ್ಳುವ ವಿವಿಧ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾಮಗಾರಿಗಳಿಗೆ ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ ಅ.10 ರಂದು ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ ನೆರವೇರಿಸಿದರು.

ನ್ಯಾಯತರ್ಫು ಗ್ರಾಮದ ನಾಳ ಶಾಲೆ ಯ ಸಮೀಪದ ರಸ್ತೆ
ರಕ್ತೇಶ್ವರಿಪದವು ಅಂಗನವಾಡಿ ಕೇಂದ್ರ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ
ಕುಳಾಯಿ, ಬಿರ್ಮೊಟ್ಟು ರಸ್ತೆ

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕಳಿಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಜಿ.ಪಂ.ಸದಸ್ಯೆ ಮಮತಾ ಎಂ ಶೆಟ್ಟಿ, ಗೀತಾ ರಾಮಣ್ಣ ಗೌಡ, ದಾಮೋದರ ಗೌಡ, ಕಳಿಯ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಸಂತ ಮಜಲು,ಕಳಿಯ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸುಧಾಕರ ಮಜಲು, ದಿವಾಕರ ಎಮ್, ವಿಜಯ ಹೆಚ್.ಪ್ರಸಾದ್, ಕಳಿಯ ಗ್ರಾಮ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶೇಖರ ನಾಯ್ಕ, ಪ್ರಕಾಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ನ್ಯಾಯತರ್ಫು ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರೀಶ್ ಗೌಡ, ಸೋಮಪ್ಪ ಗೌಡ, ದಿನೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಗೇರುಕಟ್ಟೆ ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜನಾರ್ದನ ಗೌಡ, ಉಪಾದ್ಯಕ್ಷ ಯಶೋಧರ ಶೆಟ್ಟಿ, ರಕ್ತೇಶ್ವರಿಪದವು ಶಾಲಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಜಯ ಗೌಡ, ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ನಾಗವೇಣಿ, ಅಂಗನವಾಡಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕಿ ನಂದನ ಶೆಟ್ಟಿ, ನಿವೃತ್ತ ಸೈನಿಕ ದಿನೇಶ್ ಗೌಡ, ಹಾಲಿ ಸೈನಿಕ ಬೇಬಿ ಗೌಡ, ಸ್ಥಳೀಯರಾದ ಕೂಸಪ್ಪ ಗೌಡ, ಪೂವಪ್ಪ ಗೌಡ, ಪಕ್ಷದ ಪ್ರಮುಖರಾದ ರಾಜೇಶ್, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಗೌಡ, ಉಮೇಶ್ ನಾಯ್ಕ, ದಯಾನಂದ ಗೌಡ, ವಿಲಿಯಂ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್,ಲೋಕೇಶ್ ನಾಳ  ಹಾಗೂ ಪಕ್ಷದ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು, ಸ್ಥಳೀಯ ಭಜನಾ ಮಂಡಳಿ, ಕ್ರೀಡಾ ಸಂಘಗಳ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.