ವೇಣೂರು ಬಜಿರೆ ಗ್ರಾಮದ ಕಲ್ಲು ಕಡ್ತಿಮಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುತ್ ದಾರಿದೀಪ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ವೇಣೂರು: ವೇಣೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಬಜಿರೆ ಗ್ರಾಮದ ಕಲ್ಲು ಕಡ್ತಿಮಾರ್ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ 14ನೇ ಹಣಕಾಸು ಅನುದಾನದಲ್ಲಿ ಅನುಷ್ಟಾನಗೊಂಡ ವಿದ್ಯುತ್ ದಾರಿದೀಪ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಅ.2 ರಂದು ಜರುಗಿತು. ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶೋಭಾ ಅರುಣ್ ಹೆಗ್ಡೆ ದಾರಿದೀಪ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಬೆಳಕು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಪಸರಿಸುವಂತೆ ಸಮಾಜದ ಎಲ್ಲ್ಲಾ ವರ್ಗದ ಜನರು ನೆಮ್ಮದಿಯಿಂದ ಬದುಕುವಂತಾಗಲಿ ಇತರರಿಗೂ ಬೆಳಕು ಮಾದರಿಯಾಗಲಿ ಎಂದರು.
ಗ್ರಾ.ಪಂ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಅರುಣ್ ಕ್ರಾಸ್ತ ಪಂಚಾಯತಿನ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಸಮಾಜದ ಎಲ್ಲರೂ ಪಡೆಯುವಂತಾಗಬೇಕು ಉದ್ಯೋಗ ಖಾತರಿ ಯೋಜನೆಯಡಿ ಸಿಗುವಂತಹ ಎಲ್ಲ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಪಡೆದು ಸಮಾಜದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ತಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಸಹಕಾರ ಅತೀ ಅಗತ್ಯಎಂದರು. ತಾಲೂಕು ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಯೋಜಕ ರಮೇಶ್ ಗೌಡ, ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರಾದ ಲೀಲಾವತಿ ಆನಂದ, ನೇಮಯ್ಯ ಕುಲಾಲ್, ಬಿಜೆಪಿ ಬೂತ್ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಆಚಾರ್ಯ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಾಜೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್, ರವಿ ಹೆಗ್ಡೆ, ಶಿಕ್ಷಕ ಉಮೇಶ ಗೌಡ, ನಿವೃತ್ತ ಶಿಕ್ಷಕ ದೇಜಪ್ಪ ಗೌಡ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.