ಮುದ್ದುಂಜ ಸೇಸಪ್ಪ ಗೌಡ ನಿಧನ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ನ್ಯಾಯತರ್ಫು : ಇಲ್ಲಿಯ ಮುದ್ದುಂಜ ನಿವಾಸಿ ಸೇಸಪ್ಪ ಗೌಡ (73ವ) ಅಲ್ಪಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಸ್ವಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ಸೆ.23 ರಂದು ನಿಧನರಾದರು. ಮೃತರ ಪತ್ನಿ ಶೀಲಾವತಿ, 4 ಗಂಡು 4 ಹೆಣ್ಣು, ಅಳಿಯಂದಿರು,ಸೊಸಯಂದಿರು,ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು ಬಂಧು ಬಳಗವನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಮೃತರು ಕಳಿಯ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ಮಾಜಿ ನಿರ್ದೇಶಕ, ಪ್ರಗತಿಪರ ಕೃಷಿಕ,ಧಾರ್ಮಿಕ, ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ಕೊಡಗೈದಾನಿ.ಹಾಗೂ ರಕ್ತೇಶ್ವರಿಪದವು ಸ.ಕಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಯ ಸ್ಥಾಪಕ ಸಮಿತಿ,ಸ್ಥಳೀಯ ಭಜನ ಮಂಡಳಿ ಸ್ಥಾಪಕ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದರು ಮೃತರ ಓರ್ವ ಪುತ್ರ ಯಾದವ ಗೌಡ ನಾಳ ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿದ್ದರೆ.ಮೃತರ ಮನೆಗೆ ಗಣ್ಯರು,ಹಿತೈಷಿಗಳು ಆಗಮಿಸಿ ಅಂತಿಮ ನಮನ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.