ದಿಡುಪೆ ಕಲ್ಬೆಟ್ಟು ಸೇತುವೆ ಹಾನಿ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಮಾಜಿ ಶಾಸಕ ಪ್ರಭಾಕರ ಬಂಗೇರ ಭೇಟಿ

 

 

 

 

ಮಲವಂತಿಗೆ : ಇಲ್ಲಿಯ ದಿಡುಪೆಯ ಕಲ್ಬೆಟ್ಟು ಎಂಬಲ್ಲಿ ನೇತ್ರಾವತಿ ಕಿನಾರೆಯ ಸೇತುವೆ ಹಾನಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.ಆ.20ರಂದು ಮಾಜಿ ಶಾಸಕರಾದ ಪ್ರಭಾಕರ ಬಂಗೇರ ಬೇಟಿ ಇವರು ಹಾನಿಗೊಗಾಗಿರುವ ಕೊಲ್ಲಿಯಿಂದ ಪರಾರಿ ಗುಡ್ಡೆ ಕಲ್ಬೆಟ್ಟು ಎಂಬಲ್ಲಿಂದ ದಿಡುಪೆಗೆ ಸಂಪರ್ಕವಾಗಿ ಆದು ಹೋಗುವ ಸೇತುವೆಯನ್ನು ಕೂಡಲೇ ಸರಿಪಡಿಸುವಂತೆ ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುವಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿಸುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ನನ್ನದು ಎಂದು ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕು ನೆಹರು ಯುವ ಕೇಂದ್ರದ ಸಂಯೋಜಕರಾದ ತೀಕ್ಷಿತ್. ಕೆ ದಿಡುಪೆ, ಕೇಶವ್ ವಿ. ಪಡ್ಕೆ, ಜಯವರ್ಮ ಗೌಡ ಕಲ್ಬೆಟ್ಟು,ರಾಘವ ಗೌಡ ಮತ್ತು ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ ಬೊಟ್ಟು, ಲೋಹಿತ್ ಕಲ್ಬೆಟ್ಟು,ರಕ್ಷಿತ್.ಕೆ, ಸು ಕುಂಜನ್ನ ಗೌಡ ಕಲ್ಬೆಟ್ಟು,ಸುರೇಶ್, ಮೋಹನ್, ರತ್ನಾವತಿ ಬೊಟ್ಟು ಮತ್ತು ಸ್ಥಳೀಯರು ಇದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.