ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜರ ಅನುದಾನ; ರೂ. 2ಕೋಟಿ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಗರ್ಡಾಡಿ-ಕೊಲ್ಪೆದಬೈಲು ರಸ್ತೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಸರ್ವೆಕಾರ್ಯ ಆರಂಭ

ವೇಣೂರು: ಪಡಂಗಡಿ ಗಾ.ಪಂ. ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಗರ್ಡಾಡಿ-ಸೋಣಂದೂರು-ಕೊಲ್ಪೆದಬೈಲು ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಮೇಲ್ದರ್ಜೆಗೇರಿಸಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೊಳಿಸುವ ರಸ್ತೆ ಕಾಮಗಾರಿಯ ಸರ್ವೆ ಕಾರ್ಯ ಆರಂಭವಾಗಿದ್ದು, ಮಳೆಗಾಲ ಮುಗಿದ ಬಳಿಕ ಕಾಮಗಾರಿ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಳ್ಳುವ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇದೆ.

ಈ ರಸ್ತೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ ಅವರು ರೂ. 2 ಕೋಟಿ ಅನುದಾನ ಇರಿಸಿದ್ದು, ರಸ್ತೆ ಅಗಲಗೊಂಡು ಡಾಮಾರು ಕಾಮಗಾರಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ರಸ್ತೆ ಸರ್ವೆಕಾಯದ ವೇಳೆ ಪಡಂಗಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ಜೈನ್, .ಪ್ರಮುಖರಾದ ರಾಜೇಶ್ ಆಚಾರ್ಯ ನಂದಿಬೆಟ್ಟ, ಸಂದೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಬಾರ್ದಜೆ, ಹರೀಶ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್ ಗರ್ಡಾಡಿ, ಪಡಂಗಡಿ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಅಂತೋನಿ ಫರ್ನಾಂಡೀಸ್, ಯೋಗೀಶ್ ಭಟ್ ಪೆರೋಡಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು, ಸರ್ವೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದರು.

ವರದಿ: ಪದ್ಮನಾಭ ವೇಣೂರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.