ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಆರ್.ಎನ್ ವೆಜಿಟೆಬಲ್ಸ್ & ಫ್ರೂಟ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಇಲ್ಲಿನ ಮಹಾತ್ಮಗಾಂಧಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ಸಂಕೀರ್ಣ ಸಂತೆಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ನೂತನವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಆರ್ .ಎನ್. ವೆಜಿಡೆಬಲ್ಸ್ & ಫ್ರೂಟ್ಸ್ ಇದರ ಶುಭಾರಂಭವು ಜು 10 ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ಮುಂಡೂರು ಶ್ರೀ ನಾಗಕಲ್ಲುರ್ಟಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಮೊಕ್ತೇಶರರಾದ ರಾಜೀವ ಅವರು ಪೂಜೆ ನೇರವೆರಿಸಿ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಮುಖಂಡ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಶೆಟ್ಟಿ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ,ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಸವಣಾಲು,ಪ್ರತಾಪ್ ಕುಕ್ಕುಜೆ ,ಯೋಗೀಶ್ ಕುಕ್ಕುಜೆ,ಪ್ರಕಾಶ್,ವಸಂತ ಕುಕ್ಕುಜೆ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಬಂದಂತಹ ಅತಿಥಿ ಗಣ್ಯರನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರಾದ ಉದಯ ಪೂಜಾರಿ ,ತಿವನ್ ಕುಮಾರ್ ಕುಕ್ಕುಜೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಸತ್ಕರಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.