ಕಕ್ಕಿಂಜೆಯಲ್ಲಿ ನೂತನವಾಗಿ “ರೀಮ್ ಮೆಡಿಕಲ್” ಶುಭಾರಂಭ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಕಕ್ಕಿಂಜೆ : ಇಲ್ಲಿನ ಮುಹಿಯುದ್ದೀನ್ ಜುಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ‌ನಲ್ಲಿ ನೂತನವಾಗಿ ರೀಮ್ ಮೆಡಿಕಲ್ ಶುಭಾರಂಭವು ಜು.6 ರಂದು ನಡೆಯಿತು.ಎಂ.ಜೆ.ಎಂ.ಕಕ್ಕಿಂಜೆ ಖತೀಬರಾದ ಬಹು.ಶಂಸುದ್ದೀನ್ ಅಶ್ರಫಿ ದುಃಅ ನೆರವೇರಿಸಿದರು.ಶಿವ ಪದ್ಮ ಕ್ಲಿನಿಕ್ ಕಕ್ಕಿಂಜೆಯ ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಡಾ| ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಎಂ‌.ಜೆ.ಎಂ ಕಕ್ಕಿಂಜೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರಹಿಮಾನ್,ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಅರೇಕಳ ಮಮ್ಮಿ ಕುಂಞಿ,ಮಾಜಿ‌ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಅಬ್ದುಲ್ಲ ಅಲಾಜೆ ದಾರುಸ್ಸಲಾಂ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಮುದರ್ರಿಸರಾದ ಐ.ಕೆ ಮೂಸ ದಾರಿಮಿ,ಡಾ| ಮೂರ್ತಿ,ಕಕ್ಕಿಂಜೆ ಸಿ.ಎ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಕ್ಕಿಂಜೆ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಮಧುಕರ್ ರಾವ್,ಸುಜಿತ್ ಬಿಡೆ, ಇ.ಕೆ ಬೀಡಿ ಮಾಲಕರಾದ ಲತೀಫ್ ಇ.ಕೆ,ಅಬ್ದುಲ್ ಸಲಾಂ ಬಪ್ಪಲಿಗೆ,ಅಬ್ದುಲ್ ಲತೀಫ್ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ,ಆಲಿಯಾ ಬುರ್ಖಾ ಹೌಸ್ ಮಾಲಿಕರಾದ ಕತಾರ್ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಕುಂಞಿ, ಅಡ್ವಕೇಟ್ ನವಾಝ್ ಅರೆಕ್ಕಲ್, ಮಾಲಕರಾದ ರಶೀದ್ ಬಾರಿದ್ ಹಾಗೂ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವರ್ಗ ಉಪಸ್ಥಿತಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.