ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲಾ ನ್ಯಾಯಧೀಶರ ಭೇಟಿ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಜೂ.30 ರಂದು ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ, ಹೊಸದಾಗಿ ನಿಯುಕ್ತಿಗೊಂಡ ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಪ್ರಿನ್ಸಿಪಾಲ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸೆಷನ್ಸ್ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಾದ ಮುರುಳೀಧರ್ ಪೈ.ಬಿ. ಇವರು ಭೇಟಿ ನೀಡಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಕಾರ್ಯ ಕಲಾಪ ಹಾಗೂ ಕೋವಿಡ್-19 ಇದರ ಮುಂಜಾಗೃತ ಕ್ರಮಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಚಾರಿಸಿ ಹೊಸ ವಕೀಲರ ಭವನದ ನಿರ್ಮಾಣ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದರು. ಹಾಗೂ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ರಾಜಿ ಅರ್ಜಿ ಡಿಕ್ರಿಗಳ ಖಾತಾ ಬದಲಾವಣೆಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಸಹಾಯಕ ಕಮೀಷನರ್ ಅವರು ವಜಾಗೊಳಿಸಿದ ಕುರಿತು ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಿ ಈ ಕುರಿತು ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಯವರಲ್ಲಿ ವಿಚಾರಿಸಿ ಸೂಕ್ತ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ವಕೀಲರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಎಲೋಸಿಯನ್ ಎಸ್.ಲೋಬೊ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ವಸಂತ ಮರಕಡ, ಹಿರಿಯ ವಕೀಲರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರತ್ನವರ್ಮ ಬುನ್ನು, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾದ ಹರಿಪ್ರಸಾದ್, ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರಾದ ಅಶೋಕ್ ಕರಿಯನೆಲ ಮತ್ತು ಬದ್ರಿನಾಥ್ ಸಂಪಿಗೆತ್ತಾಯ ಮತ್ತು ಇತರ ನ್ಯಾಯವಾದಿಗಳು ಹಾಜರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.