ಮಾಲಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಉರ್ಕಿದಬೈಲು ಕಿಂಡಿ ಅಣೆಕಟ್ಟು ಉದ್ಘಾಟನೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಪುಂಜಾಲಕಟ್ಟೆ :ಇಲ್ಲಿಯ ಉರ್ಕಿದಬೈಲು ದೋಟ ಪ್ರದೇಶ ದಲ್ಲಿ ಹಲವು ವರ್ಷದ ಬೇಡಿಕೆಯಾಗಿರುವ ಕೃಷಿಕರಿಗೆ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿರುವ ಸಣ್ಣ ನೀರಾವರಿ ಇಲಾಖೆ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ರೂ 50ಲಕ್ಷ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಕಿಂಡಿ ಆಣೆಕಟ್ಟು ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ ಜೂನ್ 9ರಂದು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭ ತಾಲೂಕ್ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ಜೋಯೆಲ್ ಮೆಂಡೋನ್ಸಾ, ಮಡಂತ್ಯಾರ್ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ, ಸದಸ್ಯ ಕಿಶೋರ್ ಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ತಾಲೂಕ್ ಬಿಜೆಪಿ ಮಂಡಲ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಎಪಿಎಂಸಿ ನಿರ್ದೇಶಕಿ ಸೆಲೆಸ್ಟಿನ್ ಡಿಸೊಜಾ, ನಾವುಂಡ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕ ಕೃಷ್ಣ ಹರಿಮಣಿತ್ತಾಯ, ಬಿಜೆಪಿ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರೋಹಿತ್, ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ ವಿ. ವಿ., ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಶರಫುದ್ದೀನ್, ಗುತ್ತಿಗೆದಾರ ಪ್ರಕಾಶ್ ಭಟ್ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.