ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಆಹಾರ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಮಹಾಮಾರಿ ಕೊರಣ ವೈರಸ್ ದೇಶದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯೆಲ್ಲಡೆ ಪಸರಿಸಿದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ದ.ಕ ಪೋಟೊ ಗ್ರಾಪರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕು ಸಂಘದ ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಶಾಸಕರು ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕೆ ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ರವರು ದಿನಬಳಕೆಯ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಕಿಟ್ಟನ್ನು ವಿತರಿಸಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ (ನಗರ) ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಕೆ. ಶೈಲೇಶ್ ಕುಮಾರ್ ಹಾಗೂ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಯುವ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಅಭಿನಂದನ್ ಹರೀಶ್, ಕೆಪಿಸಿಸಿ ಎಸ್ಸಿ ಘಟಕ ರಾಜ್ಯ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ನಾಗರಾಜ್ ಎಸ್ ಲೃಾಲ. ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪ.ಜತಿ ವಿಭಾಗ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ವಸಂತ್ ಬಿ.ಕೆ ಹಾಗೂ ಡಿಸಿಸಿ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಘಟಕ ಅಜಯ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕ ಸಂಘದ ಸ್ಥಾಪಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಪಾಲಕ್ಷ ಸುವರ್ಣ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸುರೇಶ್ ಕೊಡಂಗೆ, ದ.ಕ ಪೋಟೊಗ್ರಾಪರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಇದರ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ವಿಲ್ಸನ್ ಚರ್ಚರೋಡ್ ಗಂಗಾಧರ್ ಉಜಿರೆ ಹಾಗು ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.