HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಕರಾಯ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‍ಗೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯವಿಕ್ರಮ ಆಗ್ರಹ

ತಣ್ಣೀರುಪಂತ: ಗ್ರಾ.ಪಂ.ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಕರಾಯ ಗ್ರಾಮದ ಜನತಾ ಕಾಲನಿಯಲ್ಲಿ ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕಿತ ಪತ್ತೆಯಾದ ಬಳಿಕ ಈ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ಇವರಿಗೆ ಅಗತ್ಯ ದಿನಬಳಕೆಯ ಮೂಲಭೂತ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ ಕೊರತೆ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಸರಕಾರದ ವತಿಯಿಂದ ಇಲ್ಲಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಘೋಷಿಸುವಂತೆ ತಣ್ಣೀರುಪಂತ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಗೂ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಕಾರ್ಯಪಡೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯವಿಕ್ರಮ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇಲ್ಲಿಗೆ ಮೂರು-ನಾಲ್ಕು ದಿನಗಳಿಂದ ಕಳೆದರೆ, ದಿನಸಿ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳು ದೊರೆಯದೆ ಜನರು ಹೊರಗೆ ಬಂದರೆ ಮತ್ತೆ ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಕಷ್ಟ. ಇಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಪಡೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂ ಸೇವಕರು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಇವರಿಗೆ ಗ್ಲೌಸ್, ಮಾಸ್ಕ್, ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಇಲ್ಲದೆ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿದೆ ಇದನ್ನು ಒಗದಿಸುವಂತೆ ವಿನಂತಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.