HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಇಂದಬೆಟ್ಟು : ಅಂಗನವಾಡಿ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಸಿಂಟೇಕ್ಸ್ ಕೊಡುಗೆ

ಇಂದಬೆಟ್ಟು : ಇಲ್ಲಿಯ ಇಂದಬೆಟ್ಟು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಕೋಯನಗರ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ 1 ಸಾವಿರ ಲೀಟರ್ ನೀರಿನ ಸಿಂಟೇಕ್ಸ್ (ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್) ಡ್ರಮ್‌ ವಿತರಣೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ನಡೆಯಿತು.ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಶಶಿಕಲಾ ಕೆ.ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು.ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪಂಚಾಯತ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ನೇತ್ರಾವತಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಬಿ ಇಬ್ರಾಹಿಂ,ಪಂಚಾಯತ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಸವಿತಾ ಬಿ.ಸಿ, ಸದಸ್ಯರಾದ ಸಂಜೀವ ಗೌಡ ಮನ್ನಡ್ಕ,ಸುಲೈಮಾನ್,ಶೀಲಾ,ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್,ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿ,ಪ್ರೇಮ,ಗಫೂರ್ ಸಾಹೇಬ್, ಬೇಬಿ,ಅರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತ ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಬಿ.ಹೆಚ್.ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮಿದ್,ಶಶಿಧರ ಗೌಡ, ಸುಮಯಾ ಪಾಸು ಡಿ.ಅಶಾ ಕಾರ್ಯ ಕರ್ತೆಯರಾದ ಚಂದ್ರ ಕಾಂತಿ,ವಿಜಯ, ಪಂಚಾಯತ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಅನಿತಾ,ತಾರ,ಗೋಪಾಲ ಮತ್ತು ಪುನರ್ ವಸತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಜೋಸೆಫ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.