ಕೆ.ಜಿ ಬಂಗೇರ ದಂಪತಿ ವಸಂತ ಬಂಗೇರ ದಂಪತಿಗೆ ಮುಗ್ಗಗುತ್ತು ಮನೆತನದಿಂದ ಸನ್ಮಾನ

ಕರಾಯ; ಮುಗ್ಗ ಗುತ್ತು ಮನೆತನದ ಹಿರಿಯರು ಹಾಗೂ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ, ಗುರುನಾರಾಯಣ ಸ್ವಾಮಿ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ಸ್ಥಾಪಕ ಕೆ. ಜಿ ಬಂಗೇರ ಮತ್ತು ವೀರಮ್ಮ ದಂಪತಿಯ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಎಪ್ಪತ್ತನೇ ಸಂಭ್ರಮಾಚರಣೆ, ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯ ಸಚೇತಕ, ಮುಗ್ಗಗುತ್ತು ಟ್ರಸ್ಟ್ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ವಸಂತ ಬಂಗೇರ ಮತ್ತು ಸುಜಿತಾ ವಿ ಬಂಗೇರ ದಂಪತಿ ಗೆ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಎಪ್ಪತ್ತೈದರ ಸಂಭ್ರಮದ ಸನ್ಮಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜ.28ರಂದು  ಮುಗ್ಗಗುತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಾಣಿಯೂರು ಕನ್ಯಾನ ಇಲ್ಲಿನ ಮಹಾಬಲ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಆಶೀರ್ವಚನ ನೀಡಿದರು.

ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಗುರುನಾರಾಯಣ ಸ್ವಾಮಿ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪದ್ಮನಾಭ ಮಾಣಿಂಜ, ಹಿರಿಯ ನ್ಯಾಯವಾದಿ ನೇಮಿರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಹೋರಾಟಗಾರ ಭೋಜರಾಜ ಹೆಗ್ಡೆ ಪಡಂಗಡಿ, ಪಾಂಡೇಶ್ವರ ಕುಟುಂಬಸ್ಥ ಎ.ಎಲ್‌ ಸುವರ್ಣ, ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್, ಮಾಜಿ ಶಾಸಕರಾದ ಪ್ರಭಾಕರ ಬಂಗೇರ ಮತ್ತು ರುಕ್ಮಯ್ಯ ಪೂಜಾರಿ, ಮುಗ್ಗಗುತ್ತಿನ ಎಂ.ಕೆ ಅಣ್ಣಿ ಪೂಜಾರಿ, ರಬ್ಬರ್ ಸೊಸೈಟಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ರೀಧರ ಜಿ ಭಿಡೆ, ನಿವೃತ ಎಸ್ ಪಿ ಪೀತಾಂಬರ ಹೇರಾಜೆ, ಮೂಡ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ತೇಜೋಮಯ, ಮೊದಲಾದವರು ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಮುಗ್ಗಗುತ್ತು ಟ್ರಸ್ಟ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ, ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಭಗೀರಥ ಜಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ವಿ.ಜೆ ಪ್ರತೀಶ್ ಗೌರೀಶ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಬೊಮ್ಮಯ್ಯ ಬಂಗೇರ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಹಾಡಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.