ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ನಗರದ ಮೂರು ಮಾರ್ಗದ ಬಳಿ “ಪ್ರಕಾಶ್ ಮಿಕ್ಸಿ ಶಾಪ್ಪಿ” ಉದ್ಘಾಟನೆ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಗುರುವಾಯನಕೆರೆ ಮತ್ತು ಉಜಿರೆಯಲ್ಲಿ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಳಿಗೆ ತೆರೆಯುವ ಮೂಲಕ ಈಗಾಗಲೇ ಜನರ ಮನಗೆದ್ದಿರುವ ಪ್ರಕಾಶ್ ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ವತಿಯಿಂದ ಜನತೆಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಸೇವೆ ಒದಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ನಗರದ ಮೂರು ಮಾರ್ಗದ ಬಳಿ ನೂತನವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾದ “ಪ್ರಕಾಶ್ ಮಿಕ್ಸಿ ಶಾಪ್ಪಿ” ಇದರ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಡಿ. 30 ರಂದು ಜರುಗಿತು.
ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ ನೂತನ ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ದೀಪ ಬೆಳಗಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರ ಮಾತೃಶ್ರೀ ಇಂದಿರಾ ಆರ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಮಾವ ರಘು ಶೆಟ್ಟಿ, ಅತ್ತೆ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ಆರ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸುದ್ದಿ ಬಿಡುಗಡೆ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮಂಜುನಾಥ ರೈ, ಸಿವಿಲ್ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರ ವಿಶ್ವನಾಥ ಲಾಯಿಲ, ನವಶಕ್ತಿ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್‍ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕ ರಾಜೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಗುರುವಾಯನಕೆರೆ, ಬಾನು ಪ್ರಸನ್ನ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ಶ್ರೀ ಗಣೇಶ್ ಗ್ಯಾರೇಜ್ ಮಾಲಕ ರಾಜೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಲಾಯಿಲ, ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಆರ್.ಕೆ, ಪಟ್ಟಣ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ಜಗದೀಶ್ ಡಿ, ಗೋಪಾಲ್, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಶೆಟ್ಟಿ ಸವಣಾಲು, ದಿನೇಶ್ ಗೌಡ, ಮೋಹನ್ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.


ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕ ಪುಷ್ಪರಾಜ್  ಶೆಟ್ಟಿ, ಪತ್ನಿ ಸುಮನಾ ಪಿ ಶೆಟ್ಟಿ, ಮಕ್ಕಳಾದ ಶಾಲ್ಮಲಿ ಮತ್ತು ಶಮಿತ್  ಆಹ್ವಾನಿತರನ್ನು ಬರಮಾಡಿಕೊಂಡು ಗೌರವಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.