7 ಕೋಟಿ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಪಿಲ್ಯ ಗ್ರಾಮದ ಪಿಲ್ಯ-ಕುದ್ಯಾಡಿ-ಅಂಡಿಂಜೆ  ರಸ್ತೆಗೆ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆಯ ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಮ ನಮ್ಮ ರಸ್ತೆ ಯೋಜನೆಯಡಿ ರೂ 7 ಕೋಟಿ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ  ಪಿಲ್ಯ ಗ್ರಾಮದ ಪಿಲ್ಯ-ಕುದ್ಯಾಡಿ-ಅಂಡಿಂಜೆ  ರಸ್ತೆಗೆ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜಾ ಇಂದು (ನ.23) ರಂದು ನೆರವೇರಿಸಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜಾ, ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ, ತಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸುಧೀರ್ ಸುವರ್ಣ, ಸುಲ್ಕೇರಿ ಗ್ರಾ,ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಯಶೋಧ, ಅಂಡಿಂಜೆ ಗ್ರಾ,ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಮೋಹನ್ ಅಂಡಿಂಜೆ, ಸುಲ್ಕೇರಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕೊರಗಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ, ಅಂಡಿಂಜೆ ಪಿ.ಡಿ.ಓ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಜಿ, ಪಿ.ಡಿ.ಓ ರವಿ, ಪಿ.ಡಬ್ಯ್ಲೂಡಿ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಅಜಿಲ, ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಗುರುಪ್ರಸಾದ್, ಅಳದಂಗಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸತೀಶ್ ಮಿತ್ತಮಾರು, ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯ ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ, ಸತೀಶ್ ತಾಮನ್‌ಕರ್, ರವಿ ಪೂಜಾರಿ, ಭಾ.ಜ.ಪಾ. ಮಂಡಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಂತ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.