ಪ್ರಿಯದರ್ಶಿನಿ ಸೌಹಾರ್ದ ಸಹಕಾರಿ (ನಿ) ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಕೆ. ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಇಲ್ಲಿಯ ಪ್ರಿಯದರ್ಶಿನಿ ಸೌಹಾರ್ದ ಸಹಕಾರಿ (ನಿ) ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಐದು ವರ್ಷ ಅವಧಿಗೆ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಶಾಸಕ ಕೆ. ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಸರ್ವಾನುಮತದಿಂದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಪ್ರಗತಿಪರ ಕೃಷಿಕರಾದ ಗಂಗಾಧರ ಮಿತ್ತಮಾರು, ನಿರ್ದೇಶಕರುಗಳಾಗಿ ಬಿ. ಎಮ್ ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮೀದ್ ಉಜಿರೆ, ಎ.ಬಿ ಉಮೇಶ್ ನಾವೂರು, ಮೋಹನ್ ಶೆಟ್ಟಿಗಾರ್ ಕೆ. ಉಜಿರೆ, ಕೆ.ಎಸ್ ಯೋಗೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ನಡಕ್ಕರ ಬದ್ಯಾರ್, ಉಷಾ ಶರತ್ ಬಾರ್ಯ, ಎ. ರಾಮಚಂದ್ರ ಭಟ್ ಅರೆಕಲ್ ಮುಂಡಾಜೆ, ಅಭಿನಂದನ್ ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಎಚ್. ನಡ, ರಾಗ್ನೇಶ್ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ಶೈಲೇಶ್ ಕುಮಾರ್ ಕುರ್ತೋಡಿ ಮೇಲಂತಬೆಟ್ಟು, ಜೆಸಿಂತಾ ಮೋನಿಸ್ ಮೇಲಂತಬೆಟ್ಟು, ಪಿ. ರಮೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ಕೆ ರಾಮಚಂದ್ರ ಗೌಡ ಉರುವಾಲು, ರಾಜಶೇಖರ ಅಜ್ರಿ ನಡ ಇವರು ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.