ಗಾಂಧಿಜಯಂತಿ ಪ್ರಯುಕ್ತ ತಾ| ಮಟ್ಟದ ಕೇರಂ ಪಂದ್ಯಾಟ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

 

 

ಮುಂಡಾಜೆ: ಮುಂಡಾಜೆ ಯಂಗ್ ಚಾಲೆಂಜರ್‍ಸ್ ಕ್ರೀಡಾ ಸಂಘದ ವತಿಯಿಂದ ಅ. 6 ರಂದು ಇಲ್ಲಿನ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದ್ದ ತಾ| ಮಟ್ಟದ ಮುಕ್ತ ಕೇರಂ ಪಂದ್ಯಾಟದ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ನಿತಿನ್-ಯೋಗೀಶ್ ಜೋಡಿ ಬೆಳಾಲು ಮತ್ತು ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಜಯರಾಂ- ಹರೀಶ್ ಜೋಡಿ ತಮ್ಮದಾಗಿಸಿಕೊಂಡಿತು.


ವಿಜೇತರಿಗೆ ಬಹುಮಾನ ವಿತರಣಾ ಸಮಾರಂಭದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಸಂಘದ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ನಾಮದೇವ ರಾವ್ ವಹಿಸಿದ್ದರು.ಕೆಎಸ್‌ಆರ್‌ಟಿಸಿ ನಿವೃತ ಚಾಲಕ ಶಿವರಾಜ್ ರೈ, ಡಾ.ಶಿವಾನಂದ ಸ್ವಾಮಿ, ಕ್ರೀಡಾ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಕ ಟ್ರಿಂಟಿ ಪಿಲಿಪ್ ಶುಭ ಕೋರಿದರು. ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಮಾರ್, ಸುರೇಶ್ ಮುಂಡಲೊಟ್ಟು ಮೊದಲಾದವರು ಸಹಕರಿಸಿದರು. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಾಂತಪ್ಪ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ನಿರ್ದೇಶಕ ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ದುಂಬೆಟ್ಟು ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.