HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

“ಉತ್ತಮ ಶಾಲಾ ಪ್ರಶಸ್ತಿ” .ಶಾಲಾ ಅಭಿವೃದ್ದಿ ಮತ್ತು ಪೋಷಕರಿಂದ ಶಿಕ್ಷಕರಿಗೆ ಅಭಿನಂದನೆ

ರಕ್ತೇಶ್ವರಿ ಪದವು : ಇಲ್ಲಿಯ ಸರಕಾರಿ ಕಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವಿಭಾಗದ 2018-19 ನೇ ಸಾಲಿನ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕು “ಉತ್ತಮ ಶಾಲಾ ಪ್ರಶಸ್ತಿ” ಯನ್ನು ಪಡೆದ  ಶಾಲಾ   ಶಿಕ್ಷಕಿಯರಿಗೆ   ಅಭಿನಂದನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು  ಇತ್ತೀಚೆಗೆ   ಶಾಲಾ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು .
ಶಾಲಾ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಜಯ ಗೌಡ ಕಲಾಯಿತೋಟ್ಟು ಇವರು    ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಚೈತ್ರ ಶ್ರೀ ಶ್ಯಾಮ್, ಸಹ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಲಾವಣ್ಯ ಗೌರವ ಶಿಕ್ಷಕಿ ವಿದ್ಯಾ ಶ್ರೀ, ಇವರಿಗೆ  ಅಭಿನಂದನೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.

ಈ  ಶಾಲೆಯನ್ನು ರೈಲು ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ವಿನೂತನವಾಗಿ ಪೈಂಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು ,ಪ್ರಿಂಟರ್ , ಇನ್ವರ್ಟರ್ ,ಸ್ಪೀಕರ್ , ಪ್ರತಿಭಾ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ನೇತಾಜಿ ರಂಗ ಮಂಟಪ, ಸುಸಜ್ಜಿತ  ನಲಿ – ಕಲಿ  ಕೊಠಡಿ ಮತ್ತು ಆಸನ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಶುದ್ಧ ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ವ್ಯವಸ್ಥೆ (ಅಕ್ವಗಾರ್ಡ್ ), ಆಕರ್ಶಣೀಯ ಶಾಲಾ ಉದ್ಯಾನವನ, ತೆಂಗು. ತರಕಾರಿ ತೋಟಕ್ಕೆ ಹನಿ ನೀರಾವರಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ , ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕ್ಲಾಸ್ ಮೂಲಕ ಬೋಧನೆ, ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಗೌರವ ಶಿಕ್ಷಕಿ ನೇಮಕ, ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಮತ್ತು ಪ್ರಯೋಗಾಲಯ ಸೌಲಭ್ಯ ಸ್ಮರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ  (ನವೋದಯ.ಮೊರಾರ್ಜಿ ದೇಸಾಯಿ) ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ, ವಲಯ ಮತ್ತು ತಾಲೂಕು ,ಮಟ್ಟದ ಪ್ರತಿಭಾ ಕಾರಂಜಿಯಲ್ಲಿ , ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ, ಕ್ರೀಡೆ, ಕಾರ್ಯಾನುಭವ, ಕೃಷಿ ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು, ಆಟದ ಮೈದಾನ , ಅಕ್ಷರ ದಾಸೋಹ ಕೊಠಡಿ, ಕೊಳವೆ ಬಾವಿ , ಶೌಚಾಲಯ ಮೊದಲಾದ ಉತ್ತಮ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು  ಶಾಲೆಯು ಹೊಂದಿದೆ .    ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ  ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಲಲಿತ ರಕ್ತೇಶ್ವರಿ ಪದವು, ಕಳಿಯ ಪಂಚಾಯತ ಸದಸ್ಯೆ ಮೋಹಿನಿ ಹಾಕೋಟೆ, ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ನಾಗವೇಣಿ  ಶಾಲಾ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು, ಮಕ್ಕಳ ಪೋಷಕರು,ವಿಧ್ಯಾಭಿಮಾನಿಗಳು, ವಿಧ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ಅಭಿನಂದನೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ಹಾಗೂ ಸಿಹಿ ತಿಂಡಿ ವಿತರಣೆ ಮಾಡಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.