ಮಡಂತ್ಯಾರು 30ನೇ ವರ್ಷದ ಮೊಸರುಕುಡಿಕೆ ಉತ್ಸವ

ಮಡಂತ್ಯಾರುಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಜನ್ಮಾಷ್ಟಮಿ ಸಮಿತಿ ಮಡಂತ್ಯಾರು ಇದರ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಮಡಂತ್ಯಾರು ಗಣಪತಿ ಮಂಟಪದಲ್ಲಿ 30 ನೇ ವರ್ಷದ ಮೊಸರು ಕುಡಿಕೆ ಉತ್ಸವವು ಆ.24 ರಂದು ನಡೆಯಿತು.
ಮೊಸರು ಕುಡಿಕೆ ಉತ್ಸವ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಟೆಕ್ಸ್‌ಟೈಲ್ಸ್‌ನ ಮಾಲಕ ಮೋಹನ್ ಚೌಧರಿ ನೆರವೇರಿಸಿದರು.  ಉದ್ಯಮಿ ಯೋಗೀಶ್ ಪೂಜಾರಿ ಕಡ್ತಿಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದು  ಮುಖ್ಯ  ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ರೆಚೆಲ್ ಮೆಮೋರಿಯಲ್ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು ಮಂಗಳೂರಿನ ಪ್ರಾಚಾರ್ಯ ವಿಠಲ ಎ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ  ಅಂಗವಾಗಿ ಪುಟ್ಟ  ಮಕ್ಕಳಿಗೆ  ಮುದ್ದು ಕೃಷ್ಣ ವೇಷ ಸ್ಪರ್ಧೆ ನಡೆಯಿತು. ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಬೇರೆ ಬೇರೆ  ಆಟೋಟ  ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸಲಾಯಿತು. ಜನ್ಮಾಷ್ಟಮಿ  ಪ್ರಯುಕ್ತ ನಡೆದ  ಮಡಂತ್ಯಾರು   ಪೇಟೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಬೈಕ್ ರೇಸ್ ಜನಾಕರ್ಷಿಣೀಯವಾಗಿತ್ತು       

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.