ಡ್ರೀಮ್ ಚೇಸರ್ ತಂಡದಿಂದ ಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ನೆರವು

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ : ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ಮೊನ್ನೆ ಸುರಿದ ಕುಂಭದ್ರೋಣ ಮಳೆಗೆ ಬದುಕು ಕಳೆದುಕೊಂಡು ನಿರಾಶ್ರಿತರಾದ ಕಿಲ್ಲೂರು ಕೊಲ್ಲಿ ದಿಡುಪೆ ಕುಕ್ಕಾವು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಬೇಟಿ ನೀಡಿದ ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿಯ ವೆಸ್ಟೀಜ್ ಗ್ರೂಪಿನ ಡ್ರೀಮ್ ಚೇಸರ್ ತಂಡದ ವತಿಯಿಂದ ಕಿಲ್ಲೂರು ಶಾಲೆಯ ಗಂಜಿ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಆಶ್ರಯ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ಸುಮಾರು 90 ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಮಿಕ್ಕ ಆಹಾರ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ ಕಿಟ್ಟನ್ನು ವಿತರಿಸಿದ್ದು ನೊಂದ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ನೀಡಿ ಮಾನವೀಯತೆ ಮೆರೆದರು.

ಈ ಸಂಧರ್ಭ ಹಾಜರಿದ್ದ ಪ್ರಮುಖರಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ್ ಪುಜಾರಿ, ಯಾದವ್.ಕೆ, ಬೋಜರಾಜ್ ಬಾಸ್ಕರ ಗೌಡ,ಮೋಹಿನಿ, ಸುಕುಮಾರ್,ಮೋನಪ್ಪಗೌಡ ,ವಿಶ್ವನಾಥ್ ,ಮಣಿರಾಜ್ , ಶಶಿಯಾದವ್ , ರೂಪಶ್ರೀ ಗೀತಾನಾಯಕ್ ,ವೀರೇಂದ್ರ , ಅಕ್ಷಿತ್ ,ಜತನ್ ಕುಮಾರ್, ಶ್ರೀದರ್, ಧನ್‌ರಾಜ್  ಮೊದಲಾದವರು  ಹಾಜರಿದ್ದು ಸುಮಾರು 30 ,ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಆಹಾರದ ಕಿಟ್ ವಿತರಿಸಿದರು
ವರದಿ ಬಿ,ರತ್ನಾಕರ್ ನಾವೂರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.