HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಮಾವಿನಕಟ್ಟೆ ಶಾಲಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅರುಣ್ ಡಿಸೋಜಾರಿಂದ ನೋಟ್ ಪುಸ್ತಕ ಕೊಡುಗೆ

ಪೆರಾಡಿ: ಇಲ್ಲಿಯ ಸರಕಾರಿ ಉನ್ನತೀಕರಿಸಿದ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಮಾವಿನಕಟ್ಟೆಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಪೆರಾಡಿ ಆರ್.ಆರ್ ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್ ಮತ್ತು ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್‍ಸ್ ಮಾಲಕ ಅರುಣ್ ಡಿಸೋಜಾರವರು 25 ಸಾವಿರ ಮೌಲ್ಯದ ನೋಟ್ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಜೂ.11 ರಂದು ವಿತರಿಸಿದರು.
ಪುಸ್ತಕ ವಿತರಿಸಿದ ಮಾತನಾಡಿದ ಅರುಣ್ ಡಿಸೋಜಾ ನಾನು ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಪುಸ್ತಕ ನನ್ನದಲ್ಲ. ನನಗೆ ಹಿಂದೊಮ್ಮೆ ಯಾರೋ ದಾನಿಗಳು ನೀಡಿದ್ದು. ನೀವು ಕೂಡ ಮುಂದೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬರಿಗೆ ನೀಡಿ ಎನ್ನುವ ಉತ್ತಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಸಾರಿದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪೆರಾಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸದಾನಂದ ಶೆಟ್ಟಿ, ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ಶಿಕ್ಷಕರ ಸಂಘದ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಶಿವಶಂಕರ ಭಟ್, ಎಸ್‌ಡಿಎಂಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಭಾಸ್ಕರ್ ಜೆ ಸಾಲ್ಯಾನ್, ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡು ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆಗೊಂಡ ಶಿಕ್ಷಕ ಶಿವರಾಮ, ಅಂಡಿಂಜೆಯ ಸಿ.ಆರ್.ಪಿ ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್, ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ವಿಷ್ಣುಮೂರ್ತಿ, ಎಸ್‌ಡಿಎಂಸಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ವೀಣಾ ಜೈನ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅರುಣ್ ಡಿಸೋಜಾರವರನ್ನು ಶಾಲಾವತಿಯಿಂದ ಸನ್ಮಾನಿಸಿ ಗೌರವಿಸಲಾಯಿತು.

Advt_NewsUnder_
Advt_NewsUnder_
Advt_NewsUnder_

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.