HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಮೇ.18: ಧರ್ಮಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ರಕ್ತದಾನ ಶಿಬಿರ

Advt_NewsUnder_1

ಉಜಿರೆ: ಸೇವಾಭಾರತಿ, ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಹಾಗೂ ಸಕ್ಷಮ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಇವುಗಳ ಸಂಯುಕ್ತ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಎ.ಜೆ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಬ್ಲಡ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಮಂಗಳೂರು ಇದರ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸಹಕಾರದಲ್ಲಿ ಬೃಹತ್ ರಕ್ತದಾನ ಶಿಬಿರವು ಮೇ.18 ರಂದು ಧರ್ಮಸ್ಥಳ-ಕಲ್ಲೇರಿ “ಸಾಧನಾ” ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವಾಹ್ನ ಗಂಟೆ 9.30 ರಿಂದ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಗಂಟೆ 1.00 ರವರೆಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ರಕ್ತದಾನದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಶಿಬಿರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಗೊಳಿಸಿಕೊಡುವಂತೆ ಹಾಗೂ ರಕ್ತದಾನ ಮಾಡಿ ಒಂದು ಜೀವ ಉಳಿಸಿ ಎಂದು ಸೇವಾಭಾರತಿ ರಕ್ತ ನಿಧಿ ಪ್ರಮುಖ ಸುರಕ್ಷಾ ಮೆಡಿಕಲ್ಸ್‌ನ ಮಾಲಕ ಶ್ರೀಧರ ಕೆ.ವಿ.ಯವರು ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.