ವೇಣೂರು: ಐಸಿವೈಎಂ ಸುವರ್ಣ ಸಂಭ್ರಮ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಸಮಾಜಮುಖಿ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ದೇವರ ಆಶೀರ್ವಾದ: ಡಾ| ಪೀಟರ್ ಪಾವ್ಲ್ ಸಲ್ಡಾನ

ವೇಣೂರು: ಐಸಿವೈಎಂನಿಂದ ನಾಯಕತ್ವ ಗುಣ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯ. ನಾವೆಲ್ಲರು ದೇವರ ಮಕ್ಕಳು, ಸಮಾಜಮುಖಿ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ದೇವರ ಆಶೀರ್ವಾದ ಇದ್ದೇ ಇದೆ. ಪರಿಸರ ಸಂರಕ್ಷಣೆ, ಕೃಷಿ, ಆರೋಗ್ಯ ಶಿಬಿರಗಳ ಮೂಲಕ ದೇವರ ಸೃಷ್ಠಿಯನ್ನು ಕಾಪಾಡುವ ಕೆಲಸ ಐಸಿವೈಎಂನಿಂದ ನಡೆದಿದೆ ಎಂದು ಮಂಗಳೂರು ಧರ್ಮಪ್ರಾಂತ್ಯದ ಧರ್ಮಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಅತೀ ವಂ| ಡಾ| ಪೀಟರ್ ಪಾವ್ಲ್ ಸಲ್ಡಾನ ನುಡಿದರು.
ವೇಣೂರು ಭಾರತೀಯ ಕಥೊಲಿಕ್ ಯುವ ಸಂಚಲನ ಘಟಕ (ಐಸಿವೈಎಂ) ಕ್ರಿಸ್ತರಾಜ ದೇವಾಲಯ ವೇಣೂರು ಇದರ ಸುವರ್ಣ ಮಹೋತ್ಸವ ಸಂಭ್ರಮದ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಹಾಗೂ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದರು.
ಮಂಗಳೂರು ಧರ್ಮಪ್ರಾಂತ್ಯದ ಐಸಿವೈಎಂ ಯುವ ನಿರ್ದೇಶಕ ವಂ| ರೊನಾಲ್ಡ್ ಡಿಸೋಜ, ಐಸಿವೈಎಂ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ವಲಯ ಯುವ ನಿರ್ದೇಶಕ ವಂ| ಬೇಸಿಲ್‌ವಾಸ್, ಮೂಡುಪೆರಾರು ಚರ್ಚ್‌ನ ಧರ್ಮಗುರು ವಂ| ಆಂಟನಿ ವಿ. ಲೂವಿಸ್, ಮಂಜೊಟ್ಟಿ ಚರ್ಚ್‌ನ ಧರ್ಮಗುರು ವಂ| ಜೈಸನ್ ವಿಜಯ್ ಮೋನಿಸ್, ಮಂಗಳೂರು ಧರ್ಮಪ್ರಾಂತ್ಯದ ಐಸಿವೈಎಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೇಸನ್ ಪಿರೇರಾ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ವಲಯ ಐಸಿವೈಎಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿವಿಯನ್ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್, ಪುತ್ತೂರು ಉಪವಿಭಾಗದ ತಾ| ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರ ವಿಸ್ತರಣಾಧಿಕಾರಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಫಾರೂಕ್, ಮಂಗಳೂರು ಧರ್ಮಧ್ಯಕ್ಷರ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರೊಹನ್ ಲೋಬೋ, ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ರೊನಾಲ್ಡ್ ಡಿಸೋಜ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅನೂಪ್ ಜೆ. ಪಾಯಸ್, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಸಿಕ್ವೇರಾ, ವೇಣೂರು ಐಸಿವೈಎಂನ ಸಚೇತಕಿ ಭ| ವಿಲ್ಮಾ ಡೇಸಾ, ಸಚೇತಕ ಅರುಣ್ ಡಿಸೋಜ, ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೆಲ್ಸನ್ ಡಿಸೋಜ, ಹಾಗೂ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಸನ್ಮಾನ-ಗೌರವಾರ್ಪಣೆ
ಮಂಗಳೂರು ಧರ್ಮಪ್ರಾಂತ್ಯದ ಧರ್ಮಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ವಂ| ಡಾ| ಪೀಟರ್ ಪಾವ್ಲ್ ಸಲ್ಡಾನ, ಫಾ| ಆಂಟನಿ ವಿ. ಲೂವಿಸ್, ಸ್ಟ್ಯಾನಿ ರೊಡ್ರಿಗಸ್ ಹಾಗೂ ಸಾಧಕರಾದ ಡಾ| ಸಂತೋಷ್ ರೇಗೋ, ಅರುಣ್ ಕ್ರಾಸ್ತ, ಜೆರೊಮಿಯಸ್ ಮೊರಾಸ್, ರಾಜೇಶ್ ಮಿನೇಜಸ್, ಅನೂಪ್ ಜೆ. ಪಾಯಸ್, ಜಾನೆಟ್ ಲೋಬೊ, ಮರ್ಸಲಿನ್ ಡಿಸೋಜ, ವಿಲ್ಮಾ ಡಿಸೋಜ, ಅರುಣ್ ಡಿಸೋಜ ಅವರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಕಳೆದ ೫೦ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಐಸಿವೈಎಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿದ್ದವರನ್ನು ಹಾಗೂ ದಾನಿಗಳನ್ನು ಗೌರವಿಸಲಾಯಿತು. ಧರ್ಮಾಧ್ಯಕ್ಷರ ಸಮ್ಮಾನಪತ್ರವನ್ನು ಶಿಕ್ಷಕಿ ಸಿ| ವಿಲ್ಮಾ ಡೇಸಾ ವಾಚಿಸಿದರು. ಐಸಿವೈಎಂ ಸುವರ್ಣ ಮಹೋತ್ಸವ ಆಚರಣಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅರುಣ್ ಕ್ರಾಸ್ತ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಐಸಿವೈಎಂ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ವೇಣೂರು ಚರ್ಚ್‌ನ ಧರ್ಮಗುರು ವಂ| ಸ್ಟ್ಯಾನಿ ರೋಡ್ರಿಗಸ್ ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಸಿದರು. ಐಸಿವೈಎಂ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರೇಶ್ಮಾ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್ ವರದಿ ಮಂಡಿಸಿ, ರೋಲ್ಸನ್ ಟೆಲ್ಲಿಸ್, ವಿಲ್ಸನ್ ಡಿಸೋಜ ಹಾಗೂ ಲಿನೆಟ್ ಮೊರಾಸ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು.
ಸುವರ್ಣ ಮಹೋತ್ಸವ ಆಚರಣಾ ಸಮಿತಿ, ಚರ್ಚ್ ಪಾಲನ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯರು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.