ಕರಾಟೆ ಸ್ಪರ್ಧೆ: ಸಿರಾಜ್ ಎಚ್ ಗೆ ಬಹುಮಾನ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ: ಶೋರಿನ್ ರ್‍ಯೂ ಕರಾಟೆ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಹಾಗೂ ಕರ್ನಾಟಕ ಕರಾಟೆ ಡು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆ ಇವರು ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದ 4 ನೇ ರಾಷ್ಟ್ರಮಟ್ಟದ ಓಪನ್ ಕರಾಟೆ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಇದರಲ್ಲಿ 22 ವಯೋಮಾನಕ್ಕಿಂತ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಕುಮಿತೆ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ದ್ವಿತೀಯ ಹಾಗೂ ಕಟಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಗುರುವಾಯನಕೆರೆ ಸಿರಾಜ್ ಎಚ್ ಪಡೆದಿರುತ್ತಾರೆ. ಇವರು ಪೊಟ್ಟುಕರೆ ನಿವಾಸಿ ಹಸನಬ್ಬ ಮತ್ತು ಅತಿಜಮ್ಮ ದಂಪತಿ ಪುತ್ರರಾಗಿದ್ದು ಉಜಿರೆ ಸೆನ್ಸಾಯಿ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್‌ರೊಂದಿಗೆ ಸಹಶಿಕ್ಷಕರಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.