ಮಾಚಾರು ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದಿನಸಿ ಅಂಗಡಿ ಶುಭಾರಂಭ

 

 

ಉಜಿರೆ : ಇಲ್ಲಿಯ ಮಾಚಾರಿನಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಪತ್ರಿಕಾ ವಿತರಕರಾದ ಅಣ್ಣಿ ಪೂಜಾರಿಯವರು ವ್ಯವಹರಿಸುತಿದ್ದ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದಿನಸಿ ಅಂಗಡಿ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಕಾಂಪೌಂಡ್ ಕುಂಟಲಪಾಡಿ ಮಾಚಾರಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.
ಉಜಿರೆ ಶ್ರೀ ಜನಾರ್ದನ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅನುವಂಶಿಕ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಯು. ವಿಜಯರಾಘವ ಪಡ್ವೆಟ್ನಾಯರು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ, ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಮಾಚಾರು ಕೋರ್‍ಯಾರುಗುತ್ತು ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೈವ ಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಉಪಾಧ್ಯಾಯ, ನಿವೃತ್ತ ಶಿಕ್ಷಕ ಬಾಬುಗೌಡ ಬಾಜಿಮಾರು, ಹಿರಿಯರಾದ ನಾಣ್ಯಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಪಾಲೆಂಜ ಇನ್ನಿತರ ಗಣ್ಯರು ಹಿತ್ಯಷಿಗಳು ಹಾಜರಿದ್ದು ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಮಾಲಕ ಅಣ್ಣಿ ಪೂಜಾರಿ ದಂಪತಿ, ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳು ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಆಗಮಿಸಿದ ಗಣ್ಯರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಸತ್ಕರಿಸಿದರು.

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.