HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

ಪದ್ಮುಂಜ ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯಕಿಯರಿಗೆ ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ

Advt_NewsUnder_1

ಪದ್ಮುಂಜ: ಇಲ್ಲಿಯ ಕಣಿಯೂರು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ 17  ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಕಿರಿಯ ಮಹಿಳಾ ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯಕಿಯರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿ, ಇದೀಗ ಬೋಳಿಯಾರಿಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡ ಲಲಿತಾ ಹಾಗೂ ಮಾಣಿಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡ ಚಿನ್ನಮ್ಮ ರವರಿಗೆ ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ ಸಮಾರಂಭವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪದ್ಮುಂಜ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಜರುಗಿತು.
ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಲಾವಣ್ಯ ಹಾಗು ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯಕಿ ದೇವಕಿಯವರು ಮಾತನಾಡಿ, ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡ ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯಕಿಯರ ಸೇವೆಯನ್ನು ಸ್ಮರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಈ ಸಂದರ್ಭ ಲಲಿತ ಹಾಗು ಚಿನ್ನಮ್ಮ ರವರನ್ನು ಸ್ಮರಣಿಕೆ ನೀಡಿ ಗೌರವಿಸಲಾಯಿತು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಸುನೀತ, ಸ್ವತಂತ್ರರಾವ್, ಪುನೀತ್, ಮನಮೋಹನ್, ರಾಜೀವಿ, ಸುಂದರಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಲೋಲಾಕ್ಷಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಧನ್ಯವಾದ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_2
Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.