ಕುಸಿದಿರುವ ರಸ್ತೆ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಪರಿಹಾರ ಏನು?

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಉಜಿರೆ : ಇಲ್ಲಿನ ಉಜಿರೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಬೆನಕ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಎದುರಿನ ರಸ್ತೆಯ ಒಂದು ಭಾಗ ಕುಸಿದಿದ್ದು ಯಾವುದೇ ಅಪಾಯ ಸಂಭವಿಸಬಾರದೆಂದು ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆಯು ಬ್ಯಾರಿಕೇಡ್ ಹಾಕಿದೆ. ಇದೀಗ ಒಂದು ಬದಿ ಮಾತ್ರ ವಾಹನ ಸಂಚಾರ ಮಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದೆ. ಆದರೆ ಈ ರಸ್ತೆಯು ಮಳೆಗಾಲ ಆರಂಭ ಆಗುವುದಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚೆಯೇ ಕುಸಿತ ಗೊಂಡಿದ್ದು. ತಿಂಗಳುಗಳು ಕಳೆದರು ಈ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸುವತ್ತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಗಮನ ಹರಿಸಿಲ್ಲ. ಇದರಿಂದ ವಾಹನ ಸವಾರರು ಸಂಕಷ್ಟ ಎದುರಿಸುವಂತಾಗಿದೆ. ರಾತ್ರಿಯ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ ದ್ವಿಚಕ್ರ ಸವಾರರಿಗಂತೂ ಸಾಹಸವೇ ಸರಿ. ಮಳೆಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಶಿರಾಡಿ ಘಾಟ್‌ಗಳು ಬಂದ್ ಆಗಿದ್ದು. ಎಲ್ಲಾ ವಾಹನಗಳು ಚಾರ್ಮಾಡಿ ಘಾಟ್‌ನಿಂದ ಸಂಚರಿಸುತ್ತಿವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ವಾಹನಗಳ ದಟ್ಟಣೆಯೂ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಹೊಸಬರಿಗೆ ಇದನ್ನು ಅರಿಯದೇ ವೇಗವಾಗಿ ಬಂದು ಅಪಘಾತಗಳು ಸಂಭವಿಸಿವೆ. ದ್ವಿಚಕ್ರ ಸವಾರರು ಬೇರೆ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ದಾರಿ ಬಿಟ್ಟುಕೂಡಲು ಹೋಗಿ ಕೈ ಕಾಲು ಮುರಿದುಕೂಂಡದ್ದು ಇದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪಾಯ ತಪ್ಪಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಗಳು ಈ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸ ಬೇಕೆಂದು ನಾಗರಿಕರು ಆಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.