ಎಸ್.ಡಿ.ಯಮ್. ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಮಶೀಲತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅರಿವು ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮ.

ಉಜಿರೆ: ಶ್ರೀ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥೇಶ್ವರ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜಿನ ಆವಿಷ್ಕಾರ ಹಾಗೂ ಸ್ವ ಉದ್ಯೋಗ ತರಬೇತಿ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕೇಂದ್ರದ (ಐಇಡಿಸಿ) ವತಿಯಿಂದ ಇಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಸಿವಿಲ್ ವಿಭಾಗದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಮೂರು ದಿನದ ಉದ್ಯಮಶೀಲತೆಯ (Entrepreneurship and Development) ಬಗೆಗಿನ ಅರಿವು ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಜರುಗಿತು.

ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಮಂಗಳೂರಿನ ಎಮ್.ಎಸ್.ಎಮ್.ಐ ಗವರ್ನ್ ಮೆಂಟ್ ಇಂಡಿಯಾ  ಸಂಸ್ಥೆಯ ಉಪ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಸುಂದರ್ ಶೆರಿಗಾರ್‌ರವರು ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಡಾ| ಅಶೋಕ್ ಕುಮಾರ್ ರವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್‌ನ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾದ ಡಾ|ಕೆ ಮಂಜುನಾಥ್ ಮತ್ತು ಸಿವಿಲ್‌ನ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾದ ಡಾ|ಕೃಷ್ಣಪ್ರಸಾದ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಪ್ರೊ|ಸೊಮಶೇಖರ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೊ|ವಿನಯ್  ಶ್ಯಾಮ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸಂಯೋಜಿಸಿದರು.

ಸುಮಾರು 120ಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.