ಉಜಿರೆ : ಸಿಂಚು ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

ಉಜಿರೆ : ಇಲ್ಲಿನ ಚಾರ್ಮಾಡಿ ರಸ್ತೆ ಮಾರಿಗುಡಿ ಎದುರು ನ್ಯಾಷನಲ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನೂತನವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಸಿಂಚು ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್ ಇದರ ಶುಭಾರಂಭವು ಆ. 22 ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ಕೊಂಬಿನಡ್ಕ ಶಾಲಾ ಶಿಕ್ಷಣ ತಜ್ಞ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಾಲಕ ಮುಸ್ತಾಪ, ತಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯೆ ಸುಶೀಲ, ವಿನೂಷ ಪ್ರಕಾಶ್, ಶಶಿಧರ ಉಜಿರೆ, ಗೋಪು ಪೂಜಾರಿ, ಮುಂಡಾಜೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯೆ ಸುಮನ ಗೋಖಲೆ, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಉಳ್ಳಿಂಜೆ, ಶ್ವೇತಾ ಸತೀಶ್, ಸಂಗೀತ ಸುರೇಶ್, ನಾಗೇಶ್ ಯಶ್ಮಿತಾ ಬರಾಯ ಸತೀಶ್ ಅಮಿತಾ, ಸುಂದರ ಜಯಂತಿ ಉಳ್ಳಿಂಜೆ, ಶಿವಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಉಳ್ಳಿಂಜೆ, ಲೀಲಾ ಉಳ್ಳಿಂಜೆ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರಾದ ಬೇಬಿಂದ್ರ ಮತ್ತು ಜಗನ್ನಾಥ ಉಳ್ಳಿಂಜೆ, ಗರ್ಡಾಡಿ ಬಂದಂತಹ ಅತಿಥಿ ಗಣ್ಯರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಸತ್ಕರಿಸಿದರು. ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಟೀಲ್ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ, ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್‌ಕ್ರೋಕರಿ ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ವಸ್ತುಗಳು ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿರುತ್ತಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.