HomePage_Banner_
HomePage_Banner_
HomePage_Banner_

17 ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಆರೋಪಿ ಬಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಂಧನ.

ಬಾರ್ಯ : ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ ಪೊನ್ನಂಪೇಟೆ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣವೊಂದರಲ್ಲಿ ಆರೋಪಿಯಾಗಿದ್ದು ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ವಿಚಾರಣೆಯ ವೇಳೆ ಅಪರಾಧ ಸಾಬೀತಾಗಿದ್ದರೂ ಬಳಿಕದ 17 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ತಲೆಮರೆಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಹಳೆ ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕಿನ ಬಾರ್ಯ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿರಾಜಪೇಟೆ ತಾಲೂಕಿನ ಮಾಯಮುಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಕಲ್ತೋಡು ವಾಸಿ ಆನಂದ ಯಾನೆ ನಂದು (43 ವ.) ತಂದೆ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಎಂಬವರೇ ಬಂಧಿತರು. ಇವರ ಮೇಲಿನ ಆರೋಪ ಸಾಬೀತಾದ ನಂತರ ತಲೆತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಇವರು ಇದೀಗ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕು ಬಾರ್ಯ ಗ್ರಾಮದ ಬಜಕಳ ಎಂಬಲ್ಲಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಖಚಿತ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆದ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಠಾಣಾ ಪಿಎಸ್‌ಐ ನಂದಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಅವರನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚಿ ಬಂಧಿಸಿ ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆಯ ಪೊನ್ನಂಪೇಟೆ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.