ಉಜಿರೆ: ಹೊಟೇಲ್ ಎಂಪೈರ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

ಉಜಿರೆ: ಇಲ್ಲಿನ ಬೆಳಾಲು ತಿರುವು ರಸ್ತೆಯ ಬಳಿ ಕಾರ್ಯಾಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಬಂಟ್ವಾಳ ಟ್ರೇಡರ್‍ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಹಸಂಸ್ಥೆ ಹೊಟೇಲ್ ಎಂಪೈರ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಸಂಪೂರ್ಣ ನವೀಕೃತಗೊಂಡು ಹವಾನಿಯಂತ್ರಣ ಸೌಲಭ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಜು.1 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.
ಹಿರಿಯ ನ್ಯಾಯವಾದಿಗಳು ನೋಟರಿಯೂ ಆಗಿರುವ ಪ್ರತಾಪಸಿಂಹ ನಾಯಕ್ ಉದ್ಘಾಟನೆ ನೆರವೇರಿಸಿ, ದೀರ್ಘ ವರ್ಷದಿಂದ ಉಜಿರೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಪುತ್ತುಮೋನು ಹಾಜಿಯವರು ಜನರ ವಿಶ್ವಾಸ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದೀಗ ಹೊಟೇಲ್ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೂ ಕಾಲಿರಿಸಿದ್ದು ಉತ್ತಮ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಎಂದರು.
ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿದ್ದ ಉಜಿರೆ ಟೌನ್ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಎ. ಆರ್ ಎಲ್ಲ ಅತಿಥಿಗಳ ಪರವಾಗಿ ಶುಭ ಕೋರಿದರು. ಶಾಸಕ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ ಅವರು ಬಳಿಕ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಶುಭಾಶಯ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತಾಲೂಕಿನ ಹಿರಿಯ ಹೊಟೇಲ್ ಉದ್ಯಮಿ ಪ್ರಭಾತ್ ಭಟ್, ತಾ.ಪಂ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯ ಕೇಶವ ಭಟ್ ಅತ್ತಾಜೆ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಶೆಟ್ಟಿ ಗ್ಯಾರೇಜ್ ಉಜಿರೆ, ರವಿ ಮುಂಡತ್ತೋಡಿ, ತರಕಾರಿ ವ್ಯಾಪಾರಿ ಮುನೀರ್, ಸಮೃದ್ಧಿ ಸ್ಟೋರ್‍ಸ್‌ನ ಶಬೀರ್, ನಿಸರ್ಗ ಹೊಟೇಲ್ ಮಾಳಿಕ ಜಿನ್ನಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಹೊಟೇಲ್ ಮೆನೇಜರ್ ಇಂತಿಯಾಝ್ ಕೆ.ಎಸ್, ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ ಅಬ್ದುಲ್ ಮಜೀದ್ ಸಹಿತ ಎಲ್ಲಾ ಸಿಬಂದಿಗಳು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.